Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.511.238.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.363.813.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.511.238.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.363.813.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC 229
02/06/2026 09:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu…phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, sữa chua, sữa bột, gas…phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi phục vụ nuôi dưỡng chăm sóc giáo dục trẻ Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
10/04/2026 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi phục vụ nuôi dưỡng chăm sóc giáo dục trẻ Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị đồ dùng năm học 2025-2026 của trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
30/10/2025 16:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu của gói thầu: Thi công xây dựng công trình: Xây dựng, nâng cấp tài sản Trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG ĐẠI AN
28/10/2025 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình “ Xây dựng, nâng cấp tài sản Trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Công trình “ Cải tạo nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ 02 tầng khu Hoàng Bắc” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
28/10/2025 10:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Công trình “ Cải tạo nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ 02 tầng khu Hoàng Bắc” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG ĐẠI AN
28/10/2025 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu mua sắm, lắp đặt hệ thống máy lọc nước năm 2025
tại các khu Vân Thành, Khương Dụ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ THÁI
27/04/2025 20:02
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đăng tải KHLCNT mua sắm, lắp đặt hệ thống máy lọc nước năm 2025 tại các khu Vân Thành, Khương Dụ với 1 gói thầu.
25/04/2025 16:42
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
03/12/2024 15:44
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 09:07
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 20:15
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của trường mầm non Yên Phong với 1 gói thầu.
04/11/2024 08:04
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của trường mầm non Yên Phong với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:31
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ CÔNG MINH
13/08/2024 16:47
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học với 7 nhà thầu tham gia.
11/07/2024 08:53
TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC 229
02/06/2026 09:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu…phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, sữa chua, sữa bột, gas…phục vụ công tác nuôi dưỡng Hè năm 2026 của Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi phục vụ nuôi dưỡng chăm sóc giáo dục trẻ Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
10/04/2026 09:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi phục vụ nuôi dưỡng chăm sóc giáo dục trẻ Trường Mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị đồ dùng năm học 2025-2026 của trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
30/10/2025 16:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu của gói thầu: Thi công xây dựng công trình: Xây dựng, nâng cấp tài sản Trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG ĐẠI AN
28/10/2025 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình “ Xây dựng, nâng cấp tài sản Trường mầm non Yên Phong của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Công trình “ Cải tạo nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ 02 tầng khu Hoàng Bắc” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
28/10/2025 10:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Công trình “ Cải tạo nhà lớp học kết hợp nhà hiệu bộ 02 tầng khu Hoàng Bắc” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG ĐẠI AN
28/10/2025 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN PHONG là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tôi là Thượng đế, tôi sẽ thương hại cho con tim của muôn người. "
Maurice Maeterlinck
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026