Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.059.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.056.124.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.059.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.056.124.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa, quạt trần, đèn Led trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ công nghệ Nam Khánh
05/05/2026 09:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa, quạt trần, đèn Led trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
05/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻn năm 2026 của Trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
03/02/2026 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm 2026 của trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ chơi ngoài trời trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
15/01/2026 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ chơi ngoài trời trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
12/01/2026 08:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng,đồ chơi ngoài trời năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
25/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng,đồ chơi ngoài trời năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
23/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng,đồ chơi năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
19/12/2025 08:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng,đồ chơi năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lắp đặt hệ thống camera quan sát tại trường mầm non Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ công nghệ Nam Khánh
17/04/2025 15:05
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp đặt hệ thống camera quan sát tại trường mầm non Yên Thái với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:03
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
06/01/2025 15:58
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh năm 2025 với 1 gói thầu.
03/01/2025 09:03
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường mầm non Yên Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
23/12/2024 15:24
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường mầm non Yên Thái với 2 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 09:15
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của Trường mầm non Yên Thái theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:26
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học năm 2024 của Trường mầm non Yên Thái với 1 gói thầu.
06/12/2024 17:02
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ chơi ngoài trời năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
24/09/2024 14:55
TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ chơi ngoài trời năm 2024 với 1 gói thầu.
20/09/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa, quạt trần, đèn Led trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ công nghệ Nam Khánh
05/05/2026 09:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điều hòa, quạt trần, đèn Led trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
05/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻn năm 2026 của Trường Mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
03/02/2026 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm 2026 của trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ chơi ngoài trời trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TÍN NGHĨA
15/01/2026 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ chơi ngoài trời trường mầm non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
12/01/2026 08:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng,đồ chơi ngoài trời năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
25/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng,đồ chơi ngoài trời năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
23/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng,đồ chơi năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
19/12/2025 08:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng,đồ chơi năm học 2025-2026 của Trường Mầm Non Yên Thái của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON YÊN THÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả lập trình viên đều là những nhà viết kịch và tất cả máy tính đều là những diễn viên tồi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh