Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.149.807.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.147.568.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.149.807.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.147.568.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Đồng Quang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
04/06/2026 13:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chất đốt phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Đồng Quang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 1 gói thầu.
04/06/2026 13:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lâm Khánh Thái Nguyên
14/11/2025 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Phú Thịnh
14/11/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 16 phòng trường mầm non Đồng Quang, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
14/11/2025 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 628 VN
31/10/2025 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Việt Nam
31/10/2025 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn công trình: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 16 phòng trường mầm non Đồng Quang, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
31/10/2025 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
09/09/2025 09:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Non Đồng Quang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
09/09/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh học hè của Trường Mầm Non Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
29/05/2025 22:15
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh học hè của Trường Mầm Non Đồng Quang với 1 gói thầu.
29/05/2025 21:59
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng đồ, bàn, ghế mẫu giáo lớp học Trường Mầm Non Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ thương mại Mê Kông Thái Lan
15/05/2025 16:35
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ đựng đồ, bàn, ghế mẫu giáo lớp học Trường Mầm Non Đồng Quang với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:25
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
24/01/2025 14:16
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp thực phầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
24/01/2025 14:14
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Đồng Quang năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM, Dương Hoàng Nghĩa
24/01/2025 14:08
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Đồng Quang năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 14:23
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Đồng Quang năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2024 15:14
TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Đồng Quang năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Đồng Quang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
04/06/2026 13:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chất đốt phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Đồng Quang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 1 gói thầu.
04/06/2026 13:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lâm Khánh Thái Nguyên
14/11/2025 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Phú Thịnh
14/11/2025 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 16 phòng trường mầm non Đồng Quang, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
14/11/2025 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 628 VN
31/10/2025 15:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Việt Nam
31/10/2025 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn công trình: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 16 phòng trường mầm non Đồng Quang, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
31/10/2025 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
09/09/2025 09:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Non Đồng Quang năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG với 2 gói thầu.
09/09/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦN NON ĐỒNG QUANG là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nghĩ hai lần trước khi nói, bởi vì lời nói và ảnh hưởng của bạn sẽ gieo hạt giống hoặc của thành công, hoặc của thất bại vào tâm trí người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026