Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.594.233.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.580.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.594.233.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.580.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
04/08/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:08
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
05/06/2026 15:15
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung ứng đồ dùng phục vụ công tác bán trú học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH LÂN ÁNH
10/12/2025 11:48
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung ứng đồ dùng phục vụ công tác bán trú học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
03/12/2025 12:23
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng thực phẩm đóng gói: Sữa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
07/10/2025 13:33
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đối tác cung ứng dịch vụ liên kết tổ chức dạy chương trình ngoại khóa: làm quen với Tiếng Anh và Aerobic cho học sinh tho chứng năng nhiệm vu được giao năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - TỔ CHỨC SỰ KIỆN LIÊN LỤC ĐỊA
07/10/2025 10:50
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đối tác cung ứng dịch vụ liên kết tổ chức dạy chương trình ngoại khóa: làm quen với Tiếng Anh và Aerobic cho học sinh tho chứng năng nhiệm vu được giao năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
24/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng bánh plan: Bánh đóng hộp của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ A&T
03/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng sữa chua Organic: Sữa chua hộp của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THỰC PHẨM DINH DƯỠNG ORGANIC
03/09/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mẫu giáo Bình Sa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG DỊCH VỤ HUY HOÀNG
26/11/2024 10:46
Trường Mẫu giáo Bình Sa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 07:47
Trường Mẫu giáo Bình Sa đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2024 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
04/08/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:08
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt treo, dây diện, thảm cỏ cho Trường mẫu giáo Bình Sa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
05/06/2026 15:15
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung ứng đồ dùng phục vụ công tác bán trú học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH LÂN ÁNH
10/12/2025 11:48
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung ứng đồ dùng phục vụ công tác bán trú học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
03/12/2025 12:23
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng thực phẩm đóng gói: Sữa của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
07/10/2025 13:33
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đối tác cung ứng dịch vụ liên kết tổ chức dạy chương trình ngoại khóa: làm quen với Tiếng Anh và Aerobic cho học sinh tho chứng năng nhiệm vu được giao năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - TỔ CHỨC SỰ KIỆN LIÊN LỤC ĐỊA
07/10/2025 10:50
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đối tác cung ứng dịch vụ liên kết tổ chức dạy chương trình ngoại khóa: làm quen với Tiếng Anh và Aerobic cho học sinh tho chứng năng nhiệm vu được giao năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa với 1 gói thầu.
24/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng bánh plan: Bánh đóng hộp của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ A&T
03/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường Mẫu giáo Bình Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng sữa chua Organic: Sữa chua hộp của chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THỰC PHẨM DINH DƯỠNG ORGANIC
03/09/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu giáo Bình Sa là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật buồn cười là một đôi giày thực đẹp khiến chúng ta cảm thấy đầu óc lâng lâng – ở cực bên kia của cơ thể. "
Levende Waters
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026