Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.726.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.603.217.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.726.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.603.217.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: xây lắp của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:23
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:16
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:13
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG PHÚ LONG
20/01/2026 09:07
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Lam Ngọc Phát
20/01/2026 08:49
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mẫu giáo Hòa Tân của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 2 gói thầu.
20/01/2026 08:38
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư, cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mẫu giáo Hòa Tân của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 3 gói thầu.
20/01/2026 08:30
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Phạm
20/10/2025 08:51
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 1 gói thầu.
20/10/2025 08:47
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
03/09/2025 07:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mẫu giáo Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp, sửa chữa nhà ăn Trường Mẫu giáo Hòa Tân (điểm Phụ).
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh La Thanh Long
12/05/2025 16:21
Trường mẫu giáo Hòa Tân đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa nhà ăn Trường mẫu giáo Hòa Tân (Điểm phụ) với 1 gói thầu.
07/05/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: xây lắp của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:23
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:16
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
20/01/2026 09:13
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG PHÚ LONG
20/01/2026 09:07
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Lam Ngọc Phát
20/01/2026 08:49
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mẫu giáo Hòa Tân của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 2 gói thầu.
20/01/2026 08:38
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư, cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mẫu giáo Hòa Tân của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 3 gói thầu.
20/01/2026 08:30
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Phạm
20/10/2025 08:51
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân với 1 gói thầu.
20/10/2025 08:47
Bên mời thầu Trường mẫu giáo Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
03/09/2025 07:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mẫu giáo Hòa Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026