Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 355.460.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 355.460.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt nhà thầu công trình Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/09/2025 09:54
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/09/2025 09:52
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt nhà thầu công trình Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:09
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUSYS INC
21/12/2024 10:16
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:18
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phòng Kidsmart của Trường Mẫu giáo Phú Lâm của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 3 gói thầu.
03/12/2024 22:26
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mái che Tole của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
22/04/2024 13:24
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mái che Tole của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
22/04/2024 13:18
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bảng chuẩn quốc gia của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/04/2024 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUSYS INC
21/12/2024 10:16
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm công bố KQMT gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 08:57
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:18
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phòng Kidsmart của Trường Mẫu giáo Phú Lâm với 3 gói thầu.
03/12/2024 22:26
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đăng tải KHLCNT Sữa chữa chống thắm sân mái, cải tảo lăng bê phòng học và bê tông sân với 1 gói thầu.
18/12/2023 15:24
Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đăng tải KHLCNT Nhà vui chơi liên hoàn với bóng với 1 gói thầu.
18/12/2023 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt nhà thầu công trình Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/09/2025 09:54
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/09/2025 09:52
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt nhà thầu công trình Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bê tông sân nền + cải tạo cột cờ của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:09
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUSYS INC
21/12/2024 10:16
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phòng học Kidsmart của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:18
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phòng Kidsmart của Trường Mẫu giáo Phú Lâm của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 3 gói thầu.
03/12/2024 22:26
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mái che Tole của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
22/04/2024 13:24
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Mái che Tole của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
22/04/2024 13:18
Bên mời thầu Trường Mẫu Giáo Phú Lâm đã đăng tải KHLCNT Bảng chuẩn quốc gia của chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm với 1 gói thầu.
15/04/2024 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mẫu Giáo Phú Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dễ phát cáu là nhược điểm rõ rang nhất trong phẩm cách. "
Dante (Ý)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026