Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Bông Sen như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.697.914.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.011.586.855 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Bông Sen như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.697.914.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.011.586.855 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Học cụ - học liệu, Thiết bị vật dụng bán trú, vệ sinh bán trú cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KOSAN VIỆT NAM
07/04/2026 16:16
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, văn phòng phẩm cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO DUY
07/04/2026 16:13
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Học cụ - học liệu, Thiết bị vật dụng bán trú, vệ sinh bán trú cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:09
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, văn phòng phẩm cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:04
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
05/09/2025 10:28
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ ĐỐT MỸ QUANG
05/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh, sữa chua, rau câu cho học sinh của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO THỤY
05/09/2025 10:23
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gas cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:17
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh, sữa chua, rau câu cho học sinh của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Bông Sen công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường Mầm non Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
11/04/2025 14:18
Trường MN Bông Sen đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Bông Sen; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh lớp Mầm 4, Mầm 5, Chồi 6, Lá 4, Lá 5 thay bàn cầu, thay hệ thống thoát nước, cạo tường thấm, trét bột lại, lăn chống thấm, lăn sơn nước. Sàn mái, sê nô thấm: Cạo, trét bột, lăn chống thấm, lăn sơn nước với 1 gói thầu.
08/04/2025 15:12
Trường MN Bông Sen công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
10/03/2025 09:38
Trường MN Bông Sen công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 15:22
Trường MN Bông Sen đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm tươi sống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2025 09:27
Trường MN Bông Sen công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
24/02/2025 08:58
Trường MN Bông Sen công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU SACOFOOD
18/02/2025 09:10
Trường MN Bông Sen đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa công thức cho Trường Mầm non Bông Sen với 1 gói thầu.
14/02/2025 15:47
Trường MN Bông Sen công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh, sữa cho Trường Mầm non Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO THỤY
08/02/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Học cụ - học liệu, Thiết bị vật dụng bán trú, vệ sinh bán trú cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KOSAN VIỆT NAM
07/04/2026 16:16
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, văn phòng phẩm cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO DUY
07/04/2026 16:13
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Học cụ - học liệu, Thiết bị vật dụng bán trú, vệ sinh bán trú cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:09
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, văn phòng phẩm cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:04
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
05/09/2025 10:28
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ ĐỐT MỸ QUANG
05/09/2025 10:26
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh, sữa chua, rau câu cho học sinh của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO THỤY
05/09/2025 10:23
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gas cho Trường Mầm non Bông Sen của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:17
Bên mời thầu Trường MN Bông Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh, sữa chua, rau câu cho học sinh của chủ đầu tư Trường MN Bông Sen với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Bông Sen là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Bông Sen là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Bông Sen là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Bông Sen có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Bông Sen là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích là sợi chỉ kết nối mọi chuyện bạn làm để dẫn bạn tới một cuộc đời phi thường. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh