Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.768.764.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.663.686.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.768.764.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.663.686.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ VIỆT
05/05/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
05/05/2026 09:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 2 gói thầu.
05/05/2026 09:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra kế hoạch sửa chữa {Báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
13/04/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn llập Kế hoạch sửa chữa (Báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
13/04/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH CƯỜNG PHÁT
06/04/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 2 gói thầu.
06/04/2026 10:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 1 gói thầu.
02/04/2026 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CAO PHÁT
31/03/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 1 gói thầu.
26/03/2026 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo vệ và nhân viên phục vụ tại trường Mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HOÀNG MINH SG
28/03/2025 14:08
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo vệ và nhân viên phục vụ tại trường Mầm non Hoa Đào với 1 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 10:19
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo vệ và nhân viên phục vụ tại trường Mầm non Hoa Đào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2025 15:04
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo vệ và nhân viên phục vụ tại trường Mầm non Hoa Đào với 2 gói thầu.
19/03/2025 14:32
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố kết quả gói thầu Giảng dạy môn tiếng anh tại trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO AMES SÀI GÒN
05/03/2025 16:17
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đăng tải KHLCNT Giảng dạy môn tiếng anh tại trường với 1 gói thầu.
05/03/2025 16:14
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VIETSCHOOL
04/03/2025 15:44
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
04/03/2025 15:41
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố kết quả gói thầu Cung cấp giảng dạy vẽ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI NGỮ QUỐC TẾ PHẠM NGUYÊN
28/02/2025 09:45
TRƯỜNG MN HOA ĐÀO công bố kết quả gói thầu Cung cấp giảng dạy nhịp điệu cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC PHẠM NGHUYÊN
28/02/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ VIỆT
05/05/2026 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
05/05/2026 09:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 2 gói thầu.
05/05/2026 09:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra kế hoạch sửa chữa {Báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
13/04/2026 15:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn llập Kế hoạch sửa chữa (Báo cáo kinh tế kỹ thuật) của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
13/04/2026 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH CƯỜNG PHÁT
06/04/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 2 gói thầu.
06/04/2026 10:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 1 gói thầu.
02/04/2026 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CAO PHÁT
31/03/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MN HOA ĐÀO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO với 1 gói thầu.
26/03/2026 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MN HOA ĐÀO là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chỉ sống được trong đau khổ, chỉ sống trong hạnh phúc tình yêu sẽ chết non. "
De Gurardin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh