Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.347.222.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.901.592.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.347.222.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.901.592.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
11/02/2026 08:39
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mâm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/02/2026 08:30
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/02/2026 08:21
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
05/02/2026 09:28
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2026 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
15/01/2026 16:40
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2026 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/01/2026 16:47
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
06/08/2025 08:49
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên; Hạng mục: Sửa chữa Nâng nền, lát gạch sân trước khu vui chơi vận động cho trẻ, kích thước 230m2 (sân trước trường nền bằng bê tông bị lún, nứt, gồ ghề, trời mưa đọng nước nhiều, bám rong không đảm bảo an toàn cho trẻ khi hoạt động vui chơi ngoài trời) của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
06/08/2025 08:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camera, bảng led của trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIREBALL
13/06/2025 14:32
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
26/05/2025 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camera, bảng led của trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIREBALL
13/06/2025 14:32
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
26/05/2025 08:27
Trường MN Hoa Đỗ Quyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp sàn gỗ, lắp kính, thanh gióng phòng giáo dục nghệ thuật, sơn chân tường cầu thang, hành lang lớp học với 1 gói thầu.
21/05/2025 08:07
Trường MN Hoa Đỗ Quyên đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera, bảng led của trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:58
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
05/02/2025 14:47
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 10:04
Trường MN Hoa Đỗ Quyên đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 09:48
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
17/01/2025 08:41
Trường MN Hoa Đỗ Quyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
17/01/2025 08:39
Trường MN Hoa Đỗ Quyên đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 với 3 gói thầu.
17/01/2025 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
11/02/2026 08:39
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mâm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/02/2026 08:30
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/02/2026 08:21
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
05/02/2026 09:28
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2026 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
15/01/2026 16:40
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn học sinh Trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2026 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
09/01/2026 16:47
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
06/08/2025 08:49
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên; Hạng mục: Sửa chữa Nâng nền, lát gạch sân trước khu vui chơi vận động cho trẻ, kích thước 230m2 (sân trước trường nền bằng bê tông bị lún, nứt, gồ ghề, trời mưa đọng nước nhiều, bám rong không đảm bảo an toàn cho trẻ khi hoạt động vui chơi ngoài trời) của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên với 1 gói thầu.
06/08/2025 08:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camera, bảng led của trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên năm 2025 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIREBALL
13/06/2025 14:32
Bên mời thầu Trường MN Hoa Đỗ Quyên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên của chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kỹ thuật Thiết kế Xây dựng Thanh Long
26/05/2025 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Đỗ Quyên là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh