Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.198.274.606 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.131.117.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.198.274.606 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.131.117.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp học liệu của trẻ năm học 2026-2027” của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC BILI VIỆT NAM
28/08/2026 17:46
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tài liệu cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp học cụ cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác trang bị bán trú của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác vệ sinh cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:44
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Khí gas hóa lỏng của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
28/08/2026 17:44
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, nguyên liệu, bánh các loại của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác vệ sinh cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Tài liệu, học liệu, học cụ cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai với 3 gói thầu.
25/08/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG PHÁT
16/06/2026 14:29
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG PHÁT
25/11/2025 10:53
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN NAM PHÚ
25/11/2025 10:42
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG PHÁT
25/11/2025 10:39
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán và thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG
04/11/2025 10:24
Trường MN Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán và thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỘC HÀ
04/11/2025 10:22
Trường MN Hoa Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị. với 3 gói thầu.
03/01/2025 10:20
Trường MN Hoa Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, giữ gìn tài sản, an ninh trật tự, trực đêm. với 3 gói thầu.
20/08/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp học liệu của trẻ năm học 2026-2027” của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC BILI VIỆT NAM
28/08/2026 17:46
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tài liệu cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp học cụ cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác trang bị bán trú của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác vệ sinh cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:44
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Khí gas hóa lỏng của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
28/08/2026 17:44
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, nguyên liệu, bánh các loại của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp các sản phẩm phục vụ công tác vệ sinh cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường MN Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Tài liệu, học liệu, học cụ cho trẻ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai với 3 gói thầu.
25/08/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường MN Hoa Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh