Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.476.903.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.364.737.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.476.903.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.364.737.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
05/09/2026 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ ăn nội trú học kỳ I năm học 2026 - 2027 (Tính từ 01/9/2026 đến 31/12/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú học kỳ II năm học 2025-2026 ( Tính từ 01/01/2026 đến 31/05/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG THỊ DUNG
30/12/2025 18:26
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú học kì II năm học 2025-2026 ( Tính từ 01/01/2026 đến 31/05/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
22/12/2025 17:10
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN CƯ
05/09/2025 14:49
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh Nội trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP
29/08/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh Nội trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
19/08/2025 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC BẮC KẠN
29/07/2025 08:21
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 18:55
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm học phẩm học sinh Năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH DƯƠNG
06/09/2024 10:00
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm học phẩm học sinh Năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
21/08/2024 08:13
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm học phẩm học sinh Năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2024 10:08
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ XÂY DỰNG HOÀNG HẠNH
12/08/2024 15:02
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đăng tải KHLCNT Mua sắm học phẩm học sinh Năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
12/08/2024 15:00
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm học sinh năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG LINH T&T CHỢ ĐỒN
31/08/2023 09:42
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ công bố KQMT gói thầu Mua sắm học phẩm học sinh năm học 2023-2024 với 2 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 08:04
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đăng tải TBMT Mua sắm học phẩm học sinh năm học 2023-2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/08/2023 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
05/09/2026 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ ăn nội trú học kỳ I năm học 2026 - 2027 (Tính từ 01/9/2026 đến 31/12/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:50
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:06
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú học kỳ II năm học 2025-2026 ( Tính từ 01/01/2026 đến 31/05/2026) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG THỊ DUNG
30/12/2025 18:26
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú học kì II năm học 2025-2026 ( Tính từ 01/01/2026 đến 31/05/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
22/12/2025 17:10
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN CƯ
05/09/2025 14:49
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh Nội trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP
29/08/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá phục vụ ăn nội trú năm học 2025-2026 (Tính từ 01/9/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh Nội trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ với 1 gói thầu.
19/08/2025 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ BA BỂ là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong một bi kịch thực sự, cả hai bên đều có lý của mình. "
Hegel
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026