Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.730.858.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.513.295.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.730.858.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.513.295.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
11/12/2025 15:07
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
11/12/2025 15:04
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂY SƠN
11/12/2025 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa mái 9 phòng học, kính cửa sổ, và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 3 gói thầu.
11/12/2025 14:53
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT
09/12/2025 10:50
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp Hiệp Thành
09/12/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa mái 9 phòng học, kính cửa sổ, và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 2 gói thầu.
09/12/2025 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂY SƠN
05/11/2025 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa hành lang lối đi trước khu Ký túc xá, xung quanh nhà văn hoá truyền thống, sửa chữa sân chơi trước khu Ký túc xá; Sửa chữa hành lang trước thư viện hình thành thư viện xanh tạo không gian đọc sách của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 2 gói thầu.
05/11/2025 08:58
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Đồng phục cho học sinh Nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN DUY NGỌC
04/11/2025 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS&THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa móng tường rào phía sau sân thể thao. với 2 gói thầu.
30/12/2024 16:16
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS&THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa mái che khu vực nước rửa tại Khu nhà ăn tập thể học sinh nội trú với 2 gói thầu.
30/12/2024 16:09
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS&THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa hai Khu vệ sinh học sinh, hệ thống thoát nước Nhà ăn; Sửa chữa sân xung quanh Nhà ăn với 5 gói thầu.
25/11/2024 16:10
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS&THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa hai Khu vệ sinh học sinh, hệ thống thoát nước Nhà ăn; Sửa chữa sân xung quanh Nhà ăn với 5 gói thầu.
25/11/2024 14:45
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9, 12 của trường PTDTNT THCS & THPT Vân Canh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
01/11/2024 16:01
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS&THPT Vân Canh, Hạng mục: Sửa chữa sân trước Nhà học bộ môn; Sửa chữa sân khu vực Nhà xe với 5 gói thầu.
24/10/2024 09:46
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9, 12 của trường PTDTNT THCS & THPT Vân Canh với 2 nhà thầu tham gia.
28/09/2024 09:48
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9, 12 của trường PTDTNT THCS & THPT Vân Canh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 10:22
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
18/09/2024 13:55
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
18/09/2024 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
11/12/2025 15:07
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
11/12/2025 15:04
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂY SƠN
11/12/2025 15:00
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa mái 9 phòng học, kính cửa sổ, và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 3 gói thầu.
11/12/2025 14:53
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT
09/12/2025 10:50
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp Hiệp Thành
09/12/2025 10:47
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa mái 9 phòng học, kính cửa sổ, và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 2 gói thầu.
09/12/2025 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂY SƠN
05/11/2025 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải KHLCNT Trường PTDTNT THCS và THPT Vân Canh; Hạng mục: Sửa chữa hành lang lối đi trước khu Ký túc xá, xung quanh nhà văn hoá truyền thống, sửa chữa sân chơi trước khu Ký túc xá; Sửa chữa hành lang trước thư viện hình thành thư viện xanh tạo không gian đọc sách của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH với 2 gói thầu.
05/11/2025 08:58
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Đồng phục cho học sinh Nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN DUY NGỌC
04/11/2025 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG DTNT THCS & THPT VÂN CANH là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ưa khoái lạc là người phải chịu đau đớn. "
Edward Young
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026