Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.489.794.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.130.447.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.489.794.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.130.447.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung sách cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÁI NGUYÊN
24/08/2026 20:03
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
11/08/2026 20:57
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
11/08/2026 20:49
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
06/08/2026 21:43
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
01/08/2026 13:30
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
01/08/2026 13:23
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
27/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho học sinh tại Trường PTDT nội trú THCS Định Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MINH THỊNH
16/04/2026 17:38
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho học sinh tại Trường PTDT nội trú THCS Định Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
09/12/2025 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PT DTNT THCS Định Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại Trường PTDT Nội trú THCS Định Hóa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hường, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MINH THỊNH
17/04/2025 08:25
Trường PT DTNT THCS Định Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị cho trường PTDT nội trú THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ PHÚC THỊNH
26/12/2024 15:31
Trường PT DTNT THCS Định Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02:Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại Trường PTDT Nội trú THCS Định Hóa năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 17:06
Trường PT DTNT THCS Định Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị cho trường PTDT nội trú THCS Định Hóa với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:24
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại Trường PTDT Nội trú THCS Định Hóa năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 22:56
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị cho trường PTDT nội trú THCS Định Hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 09:59
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại Trường PTDT Nội trú THCS Định Hóa năm 2025 với 2 gói thầu.
12/12/2024 08:17
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại trường DTNT Nội trú THCS ĐỊnh Hóa năm 2025 với 2 gói thầu.
06/12/2024 22:30
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường PTDT nội trú THCS Định Hóa với 2 gói thầu.
06/12/2024 22:30
Trường PT DTNT THCS Định Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho bếp ăn nội trú tại trường DTNT Nội trú THCS ĐỊnh Hóa năm 2025 với 2 gói thầu.
06/12/2024 22:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung sách cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÁI NGUYÊN
24/08/2026 20:03
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
11/08/2026 20:57
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
11/08/2026 20:49
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung sách cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
06/08/2026 21:43
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
01/08/2026 13:30
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
01/08/2026 13:23
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
27/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho học sinh tại Trường PTDT nội trú THCS Định Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MINH THỊNH
16/04/2026 17:38
Bên mời thầu Trường PT DTNT THCS Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và chất đốt phục vụ cho học sinh tại Trường PTDT nội trú THCS Định Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa với 3 gói thầu.
09/12/2025 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PT DTNT THCS Định Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ích kỷ không phải là sống như cách mình muốn, mà là đòi hỏi người khác phải sống như cách mình muốn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh