Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.265.854.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.217.058.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.265.854.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.217.058.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị tại Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ và chuyển đổi số Đông Nam
25/04/2026 16:55
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tại Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
25/04/2026 16:52
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
24/04/2025 16:31
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
24/04/2025 16:29
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ BÁCH HÓA TỔNG HỢP THU THẢO
04/10/2024 09:27
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 09:36
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dùng chung, thiết bị tối thiểu cho trường PTDTBT THCS Huổi Mí năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 3 gói thầu.
30/08/2024 16:00
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt rèm cửa của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng rèm mành Lê Vũ An
28/12/2023 18:18
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp, lắp đặt rèm cửa cho trường PTDTBTTHCS Huổi Mí huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:11
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green
14/10/2023 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
24/04/2025 16:31
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
24/04/2025 16:29
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ BÁCH HÓA TỔNG HỢP THU THẢO
04/10/2024 09:27
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2024 11:38
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 09:36
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dùng chung, thiết bị tối thiểu cho trường PTDTBT THCS Huổi Mí năm 2024 với 3 gói thầu.
30/08/2024 16:00
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng rèm mành Lê Vũ An
28/12/2023 18:18
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp, lắp đặt rèm cửa cho trường PTDTBTTHCS Huổi Mí huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:11
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green
14/10/2023 14:21
Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí, huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
19/09/2023 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị tại Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ và chuyển đổi số Đông Nam
25/04/2026 16:55
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tại Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
25/04/2026 16:52
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
24/04/2025 16:31
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
24/04/2025 16:29
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH THIẾT BỊ VÀ BÁCH HÓA TỔNG HỢP THU THẢO
04/10/2024 09:27
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm 2024 của Trường PTDTBT THCS Huổi Mí của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 09:36
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dùng chung, thiết bị tối thiểu cho trường PTDTBT THCS Huổi Mí năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 3 gói thầu.
30/08/2024 16:00
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt rèm cửa của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng rèm mành Lê Vũ An
28/12/2023 18:18
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp, lắp đặt rèm cửa cho trường PTDTBTTHCS Huổi Mí huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:11
Bên mời thầu Trường PTDTBT THCS Huổi Mí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green
14/10/2023 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTBT THCS Huổi Mí là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thì không thể mang tiền vào quan tài được, nhưng tiền có thể bỏ người vào quan tài. "
Vẫn cứ thích em
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026