Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.850.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.850.720.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.850.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.850.720.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phục vụ công tác dạy học và sinh hoạt của học sinh bán trú từ nguồn ngân sách được cấp bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH VĂN LỰ
21/08/2026 15:24
TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị, dụng cụ phục vụ công tác dạy học và sinh hoạt của học sinh bán trú từ nguồn ngân sách được cấp bổ sung năm 2025.
21/08/2026 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, dụng cụ phục vụ công tác dạy học và sinh hoạt của học sinh bán trú từ nguồn ngân sách được cấp bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:11
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt gas phục vụ học sinh bán trú học kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM.
15/01/2026 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Mua Chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú tại Trường PTDT Bán trú THCS Hữu Kiệm học kỳ II năm học 2025-2026” của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PeTro Đặng An Phát
15/01/2026 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Mua nguyên vật liệu, thực phẩm phục vụ học sinh ăn bán trú tại Trường PTDT Bán trú THCS Hữu Kiệm học kỳ II năm học 2025-2026” của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Dung
15/01/2026 14:32
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Mua nguyên vật liệu, thực phẩm; Chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú tại Trường PTDT Bán trú THCS Hữu Kiệm học kỳ II năm học 2025-2026” của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM với 2 gói thầu.
08/01/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Nguyên vật liệu, thực phẩm chất đốt phục vụ học sinh bán trú tại trường PTDTBT THCS Hữu Kiệm học kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Dung
03/09/2025 21:26
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu; chất đốt phục vụ học sinh ăn bán trú tại trường PTDT BT THCS Hữu Kiệm học kỳ I năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM với 2 gói thầu.
27/08/2025 18:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTBT THCS HỮU KIỆM là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường đời rất rộng, nhưng tất cả chúng ta không thể đi trên cùng một hàng, phải có người đi trước và có người đi sau. Những người đi trước chưa chắc là những người giỏi, những người đi sau cũng chưa chắc đã là những người yếu kém, quan trọng là chúng ta có thể đi được đến cái đích mà chúng ta muốn. "
Tát Không Không
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh