Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.150.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.146.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.150.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.146.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồng phục cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG YẾN
03/09/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chăn, màn và đồ dùng cá nhân được cấp một lần ở mỗi cấp học của học sinh nội trú năm học 2026 2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:16
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp học phẩm cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum. của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp đồng phục cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum. của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:26
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM ĐẠI PHÁT KON TUM
06/05/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN
06/05/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
06/05/2026 17:14
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường PTDTNT THPT Kon Tum; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà ăn của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 3 gói thầu.
08/04/2026 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật liệu của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
08/04/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Bổ sung dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Trường Phổ thông DTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn, ghế và trang thiết bị âm thanh nhà đa năng của Trường THPT Dân tộc nội trú tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIện Máy Tổng Hợp Kim Thinh
31/01/2019 09:44
TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm bàn, ghế và trang thiết bị âm thanh nhà đa năng của Trường THPT Dân tộc nội trú tỉnh Kon Tum theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/01/2019 09:07
TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm bàn, ghế và trang thiết bị âm thanh nhà đa năng của Trường THPT Dân tộc nội trú tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
17/01/2019 09:01
TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng máy vi tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2018 11:46
TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng máy vi tính với 1 gói thầu.
30/07/2018 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồng phục cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG YẾN
03/09/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chăn, màn và đồ dùng cá nhân được cấp một lần ở mỗi cấp học của học sinh nội trú năm học 2026 2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:16
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp học phẩm cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum. của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp đồng phục cấp cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 tại Trường PTDTNT THPT Kon Tum. của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:26
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM ĐẠI PHÁT KON TUM
06/05/2026 17:27
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KIÊN
06/05/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN HỒNG
06/05/2026 17:14
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường PTDTNT THPT Kon Tum; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà ăn của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 3 gói thầu.
08/04/2026 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật liệu của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
08/04/2026 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM đã đăng tải KHLCNT Bổ sung dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Trường Phổ thông DTNT THPT Kon Tum của chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG PTDTNT THPT KON TUM là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sinh ra đời là một việc hết sức đơn giản, nhưng sống trên đời lại rất khó. "
D.Pi-xa-rep
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026