Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.735.306.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.410.366.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.735.306.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.410.366.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ - THỰC PHẨM SẠCH MINH QUÂN
06/08/2026 21:16
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:11
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
21/12/2025 16:13
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
21/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÒNG KHÁM ĐA KHOA PHÚC THỊNH
23/10/2025 22:31
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
23/10/2025 22:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyển đổi số giáo dục phục vụ việc giảng dạy và học tập thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH KỸ THUẬT SỐ VÀ THƯƠNG MẠI LINH ANH
23/10/2025 22:24
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyển đổi số giáo dục phục vụ việc giảng dạy và học tập thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
23/10/2025 22:11
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH KỸ THUẬT SỐ VÀ THƯƠNG MẠI LINH ANH
21/01/2025 21:39
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH KỸ THUẬT SỐ VÀ THƯƠNG MẠI LINH ANH
21/01/2025 21:39
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 15:34
Trường PTDTNT THPT Mường Tè đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 18:30
Trường PTDTNT THPT Mường Tè đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 với 1 gói thầu.
29/11/2024 18:15
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm học phẩm, trang cấp ban đầu cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC HỒNG
18/11/2024 15:13
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm học phẩm, trang cấp ban đầu cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 08:01
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phòng học chuyển đổi số chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI GIA LONG
18/10/2024 16:08
Trường PTDTNT THPT Mường Tè đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm học phẩm, trang cấp ban đầu cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 10:47
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÙNG QUÂN
14/10/2024 21:38
Trường PTDTNT THPT Mường Tè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhật Duy
14/10/2024 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ - THỰC PHẨM SẠCH MINH QUÂN
06/08/2026 21:16
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:11
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
21/12/2025 16:13
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
21/12/2025 16:05
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÒNG KHÁM ĐA KHOA PHÚC THỊNH
23/10/2025 22:31
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
23/10/2025 22:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyển đổi số giáo dục phục vụ việc giảng dạy và học tập thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH KỸ THUẬT SỐ VÀ THƯƠNG MẠI LINH ANH
23/10/2025 22:24
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyển đổi số giáo dục phục vụ việc giảng dạy và học tập thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với 1 gói thầu.
23/10/2025 22:11
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH KỸ THUẬT SỐ VÀ THƯƠNG MẠI LINH ANH
21/01/2025 21:39
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Mường Tè đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Mường Tè là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thường người có nhiều việc phải làm và muốn làm, người đó sẽ tìm thấy thời gian nhiều nhất. "
Smiles (Anh)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026