Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.369.280.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.051.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.369.280.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.051.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
23/08/2026 10:59
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
23/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ và chuyển đổi số Đông Nam
28/04/2026 10:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
28/04/2026 10:25
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
16/12/2025 11:19
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
16/12/2025 11:03
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng cho học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green
07/11/2025 06:36
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường tầng cho học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
07/11/2025 06:31
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÒNG KHÁM ĐA KHOA PHÚC THỊNH
18/10/2025 20:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
18/10/2025 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Âu Lạc
16/12/2024 20:45
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 08:03
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 08:04
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩn định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH
01/12/2024 17:10
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
01/12/2024 17:08
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 năm 2024", Trường Phổ thông dân tộc nội trú Trung học phổ thông huyện Sìn Hồ với 3 gói thầu.
01/12/2024 16:58
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phòng học chuyển đổi số chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/10/2024 10:36
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm học phẩm, trang cấp ban đầu cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC HỒNG
15/10/2024 10:30
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm học phẩm, trang cấp ban đầu cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 với 4 nhà thầu tham gia.
01/10/2024 08:04
Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phòng học chuyển đổi số chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
23/08/2026 10:59
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
23/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ và chuyển đổi số Đông Nam
28/04/2026 10:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
28/04/2026 10:25
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Huyền Trang
16/12/2025 11:19
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp ban đầu, học phẩm cho học sinh nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
16/12/2025 11:03
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng cho học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và chuyển giao công nghệ Green
07/11/2025 06:36
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường tầng cho học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
07/11/2025 06:31
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÒNG KHÁM ĐA KHOA PHÚC THỊNH
18/10/2025 20:28
Bên mời thầu Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho hoc sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ với 1 gói thầu.
18/10/2025 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTDTNT THPT Sìn Hồ là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chừng nào bạn còn chưa học được cách khoan dung với những người không phải lúc nào cũng đồng ý với mình, bạn sẽ không bao giờ thành công hay hạnh phúc. "
Napoleon Hill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh