Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,72%, Xây lắp 31,03%, Tư vấn 17,24%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.542.978.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.281.273.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,72%, Xây lắp 31,03%, Tư vấn 17,24%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.542.978.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.281.273.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm phục vụ học sinh nội trú cho Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 16:48
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm phục vụ học sinh nội trú cho Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:20
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học sinh nội trú Trường PTTH Dân tộc Nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MIỀN TRUNG
20/08/2026 18:38
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học sinh nội trú Trường PTTH Dân tộc Nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:21
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
04/06/2026 15:47
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
04/06/2026 15:45
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
04/06/2026 15:43
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà hoc 4 tầng, nhà học đa chức năng và hàng rào phía Đông trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 3 gói thầu.
04/06/2026 15:39
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà hoc 4 tầng, nhà học đa chức năng và hàng rào phía Đông trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
04/06/2026 15:15
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ ăn uống và phòng nghỉ phục vụ tổ chức hoạt động học tập trải nghiệm cho học sinh Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 41 HUẾ
26/01/2026 23:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 tại Trường Phổ thông trung học Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Thị Huyền
19/12/2024 14:12
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 tại Trường Phổ thông trung học Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 10:02
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm đồ dùng cá nhân và học phẩm cho học sinh dân tộc nội trú năm 2024 tại Trường Phổ thông trung học Dân tộc nội trú Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:47
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đăng tải KHLCNT Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 gói thầu.
10/12/2024 08:15
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV & XD MINH HƯNG
28/10/2024 17:17
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT các gói thầu thuộc dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
28/10/2024 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm phục vụ học sinh nội trú cho Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 16:48
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm phục vụ học sinh nội trú cho Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:20
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học sinh nội trú Trường PTTH Dân tộc Nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MIỀN TRUNG
20/08/2026 18:38
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ học sinh nội trú Trường PTTH Dân tộc Nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:21
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
04/06/2026 15:47
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
04/06/2026 15:45
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
04/06/2026 15:43
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà hoc 4 tầng, nhà học đa chức năng và hàng rào phía Đông trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An với 3 gói thầu.
04/06/2026 15:39
Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà hoc 4 tầng, nhà học đa chức năng và hàng rào phía Đông trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
04/06/2026 15:15
Bên mời thầu Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ ăn uống và phòng nghỉ phục vụ tổ chức hoạt động học tập trải nghiệm cho học sinh Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An của chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 41 HUẾ
26/01/2026 23:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường PTTH Dân tộc nội trú Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Các nhà thơ bị nguyền rủa nhưng họ không mù, họ nhìn với đôi mắt của thiên thần. "
William Carlos Williams
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026