Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 107 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 187 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 156 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 115 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.945.819.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.202.718.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.945.819.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.202.718.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị Chính trị quý 3/2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN CHÍNH
29/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị Chính trị quý 3/2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:58
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐỨC THIỆN
06/07/2026 08:29
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHUNG
04/07/2026 10:47
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2026 11:17
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:07
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:06
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:36
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:34
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật chất chuyên ngành Pháo Binh của Nhà trường quý II năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THẾ PHƯƠNG
06/06/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật chất phục vụ công tác Phụ nữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Thỏa
24/09/2025 17:03
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, thiết bị phục vụ công tác Khảo thí Quý III/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Minh Hiền
11/08/2025 17:47
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị phục vụ công tác chính trị của TSQPB năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 08:12
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đăng tải TBMT Mua sắm tài sản và thiết bị phục vụ công tác chính trị của TSQPB năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 23:40
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cải tạo, sửa chữa doanh trại khu nhà ở cho học viên Campuchia tiểu đoàn 5 Trường SQPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Viết Cường
05/06/2025 22:09
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư cải tạo, sửa chữa doanh trại khu nhà ở cho học viên Campuchia tiểu đoàn 5 Trường SQPB với 1 gói thầu.
05/06/2025 21:59
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư cải tạo, sửa chữa doanh trại khu nhà ở cho học viên Campuchia tiểu đoàn 5 Trường SQPB với 1 gói thầu.
05/06/2025 21:57
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cải tạo, sửa chữa doanh trại khu nhà ở cho học viên Lào tiểu đoàn 5 Trường SQPB.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Chung
05/06/2025 21:41
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư cải tạo, sửa chữa doanh trại khu nhà ở cho học viên Lào tiểu đoàn 5 Trường SQPB với 1 gói thầu.
05/06/2025 21:38
Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang bảo đảm tiêu chuẩn thường xuyên học viên quốc tế bạn Lào năm 2025-TSQPB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
29/05/2025 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị Chính trị quý 3/2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN CHÍNH
29/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị Chính trị quý 3/2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:58
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐỨC THIỆN
06/07/2026 08:29
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHUNG
04/07/2026 10:47
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2026 11:17
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:07
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 09:06
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội hoàng gia Campuchia Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:36
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất huấn luyện, đào tạo học viên Quân đội nhân dân Lào Quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB với 1 gói thầu.
18/06/2026 15:34
Bên mời thầu Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật chất chuyên ngành Pháo Binh của Nhà trường quý II năm 2026 của chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THẾ PHƯƠNG
06/06/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB là chủ đầu tư của 107 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 89 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 38 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB là chủ đầu tư của 156 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Sĩ quan Pháo Binh/BCPB là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim là một cú sét. Ta không biết nó đánh ở đâu và khi nào nó đánh. "
Lacordaire
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh