Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.410.979.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.404.455.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.410.979.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.404.455.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng, thiết bị điện nước và các thiết bị phụ trợ phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa Hàng TM DV Thiết Bị Tổng Hợp HBC
22/07/2026 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng, thiết bị điện nước và các thiết bị phụ trợ phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện, hệ thống cấp nước, thiết bị điện tử và công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng TM DV - Thiết bị Tổng hợp Hiền Bảo
20/07/2026 18:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện, hệ thống cấp nước, thiết bị điện tử và công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 17:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn sửa bồn hoa, tường và đổ bê tông sân sau trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH ANH
26/11/2025 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa bồn hoa, tường và đổ bê tông sân sau trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
26/11/2025 16:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đức Thiên Ý
06/11/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
06/11/2025 10:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn vải cho Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng TM DV - Thiết bị Tổng hợp Hiền Bảo
29/10/2025 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua màn vải cho Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
29/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT XÂY DỰNG MAI HƯƠNG
28/05/2025 10:18
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cổng chính, chỉ hàng rào và phòng bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH ANH
25/04/2025 11:18
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa cổng chính, chỉ hàng rào và phòng bảo vệ với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:14
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH ANH
31/12/2024 12:35
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 13:41
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đăng tải TBMT Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 09:18
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh với 3 gói thầu.
21/11/2024 09:01
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đăng tải TBMT Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 14:55
TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa xây hàng rào trước cổng trường, Sửa chữa phòng hội trường và khu vực bể rửa tay học sinh với 3 gói thầu.
28/10/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng, thiết bị điện nước và các thiết bị phụ trợ phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa Hàng TM DV Thiết Bị Tổng Hợp HBC
22/07/2026 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng, thiết bị điện nước và các thiết bị phụ trợ phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:53
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điện, hệ thống cấp nước, thiết bị điện tử và công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng TM DV - Thiết bị Tổng hợp Hiền Bảo
20/07/2026 18:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện, hệ thống cấp nước, thiết bị điện tử và công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 17:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn sửa bồn hoa, tường và đổ bê tông sân sau trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỲNH ANH
26/11/2025 16:58
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa bồn hoa, tường và đổ bê tông sân sau trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
26/11/2025 16:56
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đức Thiên Ý
06/11/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
06/11/2025 10:24
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn vải cho Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng TM DV - Thiết bị Tổng hợp Hiền Bảo
29/10/2025 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua màn vải cho Trường Tiểu học An Ninh Đông của chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG với 1 gói thầu.
29/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG TH AN NINH ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu anh không trêu ghẹo cô ấy, cô ấy nói anh chẳng phải đàn ông. Nếu anh trêu ghẹo cô ấy, cô ấy bảo anh không phải người ở tầng lớp thượng lưu. "
Trương Ái Linh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh