Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.115.319.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.107.353.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.115.319.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.107.353.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường TH Mai Đình A tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TH food vina
22/05/2026 12:12
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường TH Mai Đình A tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
22/05/2026 11:39
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
17/09/2025 09:41
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
15/09/2025 15:02
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 – 2026 của trường TH Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đại Phát
09/09/2025 11:18
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 – 2026 của trường TH Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:05
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
10/01/2024 16:58
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2024 16:51
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THIÊN TRANG
10/01/2024 16:47
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ ARC
10/01/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
10/01/2024 16:58
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2024 16:51
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THIÊN TRANG
10/01/2024 16:47
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ ARC
10/01/2024 16:45
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2024 16:42
Trường TH Mai Đình A đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa trường Tiểu học Mai Đình A với 2 gói thầu.
10/01/2024 16:38
Trường TH Mai Đình A đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư các gí thầu công trình: Sửa chữa trường Tiểu học Mai Đình A với 3 gói thầu.
10/01/2024 16:08
Trường TH Mai Đình A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác xây dựng trường chuẩn Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
26/10/2023 14:38
Trường TH Mai Đình A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác xây dựng trường chuẩn Quốc gia với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2023 18:47
Trường TH Mai Đình A đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác xây dựng trường chuẩn Quốc gia theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2023 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường TH Mai Đình A tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TH food vina
22/05/2026 12:12
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú trường TH Mai Đình A tháng 5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
22/05/2026 11:39
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
17/09/2025 09:41
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế bán trú phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
15/09/2025 15:02
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 – 2026 của trường TH Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đại Phát
09/09/2025 11:18
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 – 2026 của trường TH Mai Đình A của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:05
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
10/01/2024 16:58
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
10/01/2024 16:51
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THIÊN TRANG
10/01/2024 16:47
Bên mời thầu Trường TH Mai Đình A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ ARC
10/01/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH Mai Đình A là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lao động trí óc mà không lao động chân tay, chỉ biết lý luận mà không biết thực hành thì cũng là trí thức có một nửa. Vì vậy, cho nên các cháu trong lúc học lý luận cũng phải kết hợp với thực hành và tất cả các ngành khác đều phải: lý luận kết hợp với thực hành, học tập kết hợp với lao động. "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh