Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.726.977.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.726.377.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.726.977.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.726.377.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho học sinh Trường TH&THCS Âu Lâu của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dịch vụ 232 Đại An
17/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho học sinh Trường TH&THCS Âu Lâu của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấpgas phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xăng dầu Yên Bái
12/09/2025 11:07
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấpthịt gàphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO KIM HOA
12/09/2025 11:04
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấprau củ quả các loại phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG MAI
12/09/2025 10:59
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giò chảphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Kim Thanh
12/09/2025 10:56
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thịt lợn, thịt bò,xương lợn,đậu phụ rán,trứng vịt,trứng chim cút,các loại quảphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đàm Thị Thu Thuỷ
12/09/2025 10:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp gạo, gia vị nấu ăn phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO KIM ĐIỆP
12/09/2025 10:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu với 6 gói thầu.
12/09/2025 10:43
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xăng dầu Yên Bái
27/08/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH&THCS Âu Lâu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho học sinh Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dịch vụ 232 Đại An
17/08/2026 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho học sinh Trường TH&THCS Âu Lâu của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dịch vụ 232 Đại An
17/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho học sinh Trường TH&THCS Âu Lâu của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấpgas phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xăng dầu Yên Bái
12/09/2025 11:07
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấpthịt gàphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO KIM HOA
12/09/2025 11:04
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấprau củ quả các loại phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG MAI
12/09/2025 10:59
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giò chảphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Kim Thanh
12/09/2025 10:56
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thịt lợn, thịt bò,xương lợn,đậu phụ rán,trứng vịt,trứng chim cút,các loại quảphục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đàm Thị Thu Thuỷ
12/09/2025 10:53
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp gạo, gia vị nấu ăn phục vụ cho bếp ăn bán trú của trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO KIM ĐIỆP
12/09/2025 10:49
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường TH&THCS Âu Lâu năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu với 6 gói thầu.
12/09/2025 10:43
Bên mời thầu Trường TH&THCS Âu Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xăng dầu Yên Bái
27/08/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Âu Lâu là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một câu anh chờ em, không biết cần bao nhiêu dũng khí, nó cần rất nhiều dũng khí hơn hẳn so với ba chữ anh yêu em. "
Y Sắc
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh