Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.066.997.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.025.492.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.066.997.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.025.492.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN THẢO HB
22/07/2026 16:04
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÒA BÌNH 6
22/07/2026 16:01
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại Hải Nam HB
22/07/2026 15:58
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học, nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường TH&THCS Hợp Thành của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành với 3 gói thầu.
22/07/2026 15:52
Trường TH&THCS Hợp Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học, nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường TH&THCS Hợp Thành.
22/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HẢI KB
22/07/2026 15:05
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
22/07/2026 15:00
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học, nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường TH&THCS Hợp Thành của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành với 2 gói thầu.
22/07/2026 14:54
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Thẩm tra, Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành với 2 gói thầu.
22/07/2026 14:50
Bên mời thầu Trường TH&THCS Hợp Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG 789
18/12/2025 11:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Hợp Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không bao giờ nên thấy xấu hổ khi thừa nhận mình sai. Việc đó chỉ chứng tỏ rằng bạn sáng suốt hơn ngày hôm qua. "
Jonathan Swift
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh