Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.385.350.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.377.330.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.385.350.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.377.330.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng LAN, WIFI các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học
cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH ĐÔNG A
28/07/2026 16:01
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
23/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:20
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng Lan, wifl các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng LAN, WIFI các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt giường tầng cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
23/12/2025 14:51
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt giường tầng cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
23/12/2025 14:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
13/09/2025 08:55
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2025 19:21
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH&THCS Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
13/09/2025 08:55
Trường TH&THCS Tân Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 11:29
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2025 19:21
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:35
Trường TH&THCS Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát hiện trạng và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị Trường Tiểu học và THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Yến Minh Mai
26/05/2025 16:23
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị Trường Tiểu học và THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:21
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị Trường Tiểu học và THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:11
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn lán xe học sinh với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:43
Trường TH&THCS Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn lán xe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ TÂM
27/12/2024 16:17
Trường TH&THCS Tân Tiến đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn lán xe học sinh với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng LAN, WIFI các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học
cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH ĐÔNG A
28/07/2026 16:01
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ, SẢN XUẤT HUY HƯNG
23/07/2026 11:26
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:20
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng Lan, wifl các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống mạng LAN, WIFI các lớp học, hệ thống Camera giám sát hai cấp học cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt giường tầng cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
23/12/2025 14:51
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt giường tầng cho Trường TH&THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
23/12/2025 14:30
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
13/09/2025 08:55
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2025 19:21
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa, mua sắm thiết bị trường Tiểu học và THCS Tân Tiến của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tân Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đèn nhà ai nhà nấy rạng. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh