Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.194.604.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.107.669.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.194.604.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.107.669.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền nhà các phòng học Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC THUẬN QN
18/08/2026 08:26
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền nhà các phòng học Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:00
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của Trường TH & THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đức Phát
25/07/2026 09:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của Trường TH & THCS Tiền Phong năm 2026. của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:52
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột căng bạt sân trường (Điểm Liên Vị) của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tuấn Hưng
18/07/2026 09:57
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
08/07/2026 15:42
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cột căng bạt sân trường (Điểm Liên Vị) của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
04/07/2026 15:21
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:47
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa uống tại trường cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
26/02/2026 11:13
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa uống tại trường cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
09/02/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH&THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC
23/04/2025 11:17
Trường TH&THCS Tiền Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:47
Trường TH&THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
27/08/2024 10:57
Trường TH&THCS Tiền Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền nhà các phòng học Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC THUẬN QN
18/08/2026 08:26
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền nhà các phòng học Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:00
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh của Trường TH & THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đức Phát
25/07/2026 09:14
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh của Trường TH & THCS Tiền Phong năm 2026. của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:52
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột căng bạt sân trường (Điểm Liên Vị) của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tuấn Hưng
18/07/2026 09:57
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
08/07/2026 15:42
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cột căng bạt sân trường (Điểm Liên Vị) của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
04/07/2026 15:21
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí: Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:47
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa uống tại trường cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
26/02/2026 11:13
Bên mời thầu Trường TH&THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa uống tại trường cho học sinh Trường TH&THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
09/02/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH&THCS Tiền Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy phân biệt điều gì cần coi trọng, và hãy cười mọi thứ còn lại. "
Hermann Hesse
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh