Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.329.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.170.811.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.329.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.170.811.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
06/07/2026 16:24
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẠCH CÁT
06/07/2026 16:22
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG DƯƠNG
06/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng công trình Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng (khối Tiểu học) Trường Tiểu học và THCS Minh Đức, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với 3 gói thầu.
06/07/2026 16:16
Trường TH và Trường THCS Minh Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng công trình Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng (khối Tiểu học) Trường Tiểu học và THCS Minh Đức, phường Thượng Hồng.
06/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường TH và THCS Minh Đức của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
07/11/2025 17:07
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường TH và THCS Minh Đức của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với 1 gói thầu.
07/11/2025 16:28
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN FULL HOUSE VIỆT NAM
24/01/2024 11:07
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 15:26
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường TH và Trường THCS Minh Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
22/12/2023 09:48
Trường TH và Trường THCS Minh Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ hạ tầng kỹ thuật và Môi trường đô thị
22/12/2023 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
06/07/2026 16:24
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẠCH CÁT
06/07/2026 16:22
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG DƯƠNG
06/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng công trình Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng (khối Tiểu học) Trường Tiểu học và THCS Minh Đức, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với 3 gói thầu.
06/07/2026 16:16
Trường TH và Trường THCS Minh Đức đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng công trình Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng (khối Tiểu học) Trường Tiểu học và THCS Minh Đức, phường Thượng Hồng.
06/07/2026 16:16
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường TH và THCS Minh Đức của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
07/11/2025 17:07
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường TH và THCS Minh Đức của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với 1 gói thầu.
07/11/2025 16:28
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN FULL HOUSE VIỆT NAM
24/01/2024 11:07
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 15:26
Bên mời thầu Trường TH và Trường THCS Minh Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học Trường THCS Minh Đức 2023 của chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường TH và Trường THCS Minh Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đang ở trong vị thế để nói lên suy nghĩ của mình. Và đó là điều tôi dự định làm. Chúng ta những người đang sống hôm nay có thể ảnh hưởng tới tương lai của nền văn minh. "
Walter Cronkite
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh