Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.388.095.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.388.095.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.388.095.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.388.095.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Giai đoạn thực hiện dự án công trình cải tạo, sửa chữa trường THCS Châu Văn Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG C19
07/07/2026 15:17
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện dự án công trình cải tạo, sửa chữa trường THCS Châu Văn Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:42
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Lựa chọn đối tác có năng lực, kinh nghiệm cung cấp tập khen thưởng cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Châu Nguyên
25/05/2026 07:59
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Lựa chọn đối tác có năng lực, kinh nghiệm cung cấp tập khen thưởng cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm với 1 gói thầu.
19/05/2026 13:41
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy bơm phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Phát Thành Kim Long
15/04/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm máy bơm phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm với 1 gói thầu.
07/04/2026 09:54
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp Nước uống cho học sinh của Trường THCS Châu Văn Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAWAI
14/11/2025 09:06
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp Nước uống cho học sinh của Trường THCS Châu Văn Liêm của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm với 1 gói thầu.
10/11/2025 08:43
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Các gói thầu lựa chọn đối tác có năng lực, chuyên môn, kinh nghiệm phối hợp cùng nhà trường tổ chức giảng dạy cho học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Châu Văn Liêm: Gói thầu số 5: Liên lạc điện tủ, học bạ số, sổ đầu bài, sổ đăng bộ số của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
07/10/2025 08:19
Bên mời thầu Trường THCS Châu Văn Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Các gói thầu lựa chọn đối tác có năng lực, chuyên môn, kinh nghiệm phối hợp cùng nhà trường tổ chức giảng dạy cho học sinh năm học 2025-2026 tại trường THCS Châu Văn Liêm: Gói thầu số 4: Hoạt động giáo dục Stem cho học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
07/10/2025 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Châu Văn Liêm là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hi vọng sẽ giúp bạn trẻ ra vì hi vọng và tuổi trẻ là anh em song sinh. "
Shelley (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026