Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.558.032.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.688.561.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.558.032.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.688.561.091 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
29/07/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
29/07/2024 15:00
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1TV THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ B&T
26/07/2024 11:58
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 18:55
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện đề án: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 3 gói thầu.
26/08/2022 18:21
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà lớp học Khu B Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học khu B Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 5 gói thầu.
17/08/2022 16:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học khu B Trường THCS Chu Văn An.
17/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học khu B trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 5 gói thầu.
11/08/2022 09:30
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TRỌNG TÍN
29/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ B VÀ T
29/07/2024 15:58
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
29/07/2024 15:00
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo dục và đào tạo quốc tế đại tây dương
12/09/2022 10:02
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 19:00
Trường THCS Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Sửa chữa nhà lớp học Khu B Trường THCS Chu Văn An với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2022 16:42
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 18:55
Trường THCS Chu Văn An đăng tải TBMT Sửa chữa nhà lớp học Khu B Trường THCS Chu Văn An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 16:36
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học khu B Trường THCS Chu Văn An với 5 gói thầu.
17/08/2022 16:45
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TRỌNG TÍN
29/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
29/07/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm: Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
29/07/2024 15:00
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị lớp học trực tuyến trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1TV THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ B&T
26/07/2024 11:58
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 18:55
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện đề án: Thí điểm đào tạo chương trình song bằng THCS Việt Nam và chứng chỉ IGCSE Cambridge tại trường THCS Chu Văn An năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 3 gói thầu.
26/08/2022 18:21
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà lớp học Khu B Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học khu B Trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 5 gói thầu.
17/08/2022 16:45
Trường THCS Chu Văn An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học khu B Trường THCS Chu Văn An.
17/08/2022 07:00
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học khu B trường THCS Chu Văn An của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An với 5 gói thầu.
11/08/2022 09:30
Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TRỌNG TÍN
29/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh