Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.149.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.112.613.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.149.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.112.613.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh tại Trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIÁO DỤC HTQ VIỆT NAM
06/02/2026 10:06
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh tại Trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
02/02/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty TNHH LAVIE tại Hà Nội
05/09/2025 10:15
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
04/09/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:25
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
03/09/2025 11:08
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
30/08/2025 10:48
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM&DV Tổng Hợp Minh Trường Phát
31/12/2024 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
31/12/2024 16:38
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
31/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Đặng Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM&DV Tổng Hợp Minh Trường Phát
31/12/2024 16:48
Trường THCS Đặng Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
31/12/2024 16:38
Trường THCS Đặng Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
31/12/2024 16:36
Trường THCS Đặng Xá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá với 5 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 09:40
Trường THCS Đặng Xá đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 11:14
Trường THCS Đặng Xá đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:39
Trường THCS Đặng Xá công bố kết quả gói thầu Mua sắm biển Led ma trận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NHUNG
07/09/2023 16:06
Trường THCS Đặng Xá đăng tải KHLCNT Lựa chọn mua sắm biển Led ma trận với 1 gói thầu.
30/08/2023 09:07
Trường THCS Đặng Xá đăng tải KHLCNT Lựa chọn mua sắm biển Led ma trận với 1 gói thầu.
23/08/2023 14:56
Trường THCS Đặng Xá công bố kết quả gói thầu Mua sắm biểu bảng trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ KD cửa hàng Lê Thị Tám
30/11/2022 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh tại Trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIÁO DỤC HTQ VIỆT NAM
06/02/2026 10:06
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế, giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh tại Trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
02/02/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty TNHH LAVIE tại Hà Nội
05/09/2025 10:15
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
04/09/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:25
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
03/09/2025 11:08
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường THCS Đặng Xá năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá với 1 gói thầu.
30/08/2025 10:48
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang bị hệ thống biểu bảng và ốp gỗ phòng Hội đồng cho trường THCS Đặng Xá của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM&DV Tổng Hợp Minh Trường Phát
31/12/2024 16:48
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
31/12/2024 16:38
Bên mời thầu Trường THCS Đặng Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
31/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đặng Xá là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh