Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.081.185.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.072.798.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.081.185.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.072.798.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
30/07/2026 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giảng dạy chương trình hè "Giáo dục kỹ năng công dân số" năm học 2026 - 2027 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục KDC
30/07/2026 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Aerobic hè 2026 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC THỂ CHẤT ĐÔNG HÀ
30/07/2026 17:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 18:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giảng dạy chương trình hè "Giáo dục kỹ năng công dân số" năm học 2026 - 2027 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy Aerobic hè 2026 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh từ tháng 2 đến tháng 12 năm 2026 của trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH AN PHÁT
29/01/2026 19:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh từ tháng 2 đến tháng 12 năm 2026 của trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
16/01/2026 19:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp suất ăn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN VIỆT
15/10/2025 17:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Định Công năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
15/10/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ LONG HƯNG
14/05/2025 18:06
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 09:42
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 15:40
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện nhiệm vụ: Mua sắm bổ sung trang thiết bị cho Trường THCS Định Công để thực hiện công nhận chuẩn Quốc gia năm 2025 với 5 gói thầu.
18/04/2025 23:25
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị cho Trường THCS Định Công để thực hiện công nhận chuẩn Quốc gia năm 2025 với 2 gói thầu.
18/04/2025 23:13
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN APEC
18/04/2025 21:17
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
18/04/2025 21:14
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị cho Trường THCS Định Công để thực hiện công nhận chuẩn Quốc gia năm 2025 với 2 gói thầu.
18/04/2025 21:12
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
30/07/2022 18:54
TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP NAM HÀ NỘI
04/09/2020 06:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
30/07/2026 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giảng dạy chương trình hè "Giáo dục kỹ năng công dân số" năm học 2026 - 2027 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giáo dục KDC
30/07/2026 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Aerobic hè 2026 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC THỂ CHẤT ĐÔNG HÀ
30/07/2026 17:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy các Kỹ năng của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 18:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giảng dạy chương trình hè "Giáo dục kỹ năng công dân số" năm học 2026 - 2027 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy Aerobic hè 2026 cho học sinh Trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh từ tháng 2 đến tháng 12 năm 2026 của trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH AN PHÁT
29/01/2026 19:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh từ tháng 2 đến tháng 12 năm 2026 của trường THCS Định Công của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
16/01/2026 19:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp suất ăn của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN VIỆT
15/10/2025 17:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Định Công năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG với 1 gói thầu.
15/10/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS ĐỊNH CÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu cuộc sống qua khắc nghiệt với bạn, tại sao bạn không thử nhìn nhận nó dưới những góc nhìn khác nhau? "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info