Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 787.670.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 778.408.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 787.670.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 778.408.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa lớp học của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
18/03/2026 08:42
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa lớp học của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 1 gói thầu.
12/03/2026 19:21
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
10/09/2025 15:58
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
10/09/2025 15:56
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
10/09/2025 15:53
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trường THCS Đinh Lạc của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:29
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Sửa chữa của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
09/04/2025 14:47
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải TBMT Chi phí Sửa chữa của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 15:49
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch vận động tài trợ năm học 2024-2025 Trường THCS Đinh Lạc của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:22
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
06/03/2024 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
10/09/2025 15:58
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG DI LINH
10/09/2025 15:56
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
10/09/2025 15:53
trường THCS Đinh Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trường THCS Đinh Lạc với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:29
trường THCS Đinh Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch vận động tài trợ năm học 2024-2025 Trường THCS Đinh Lạc với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:22
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
06/03/2024 15:32
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ MINH HOÀNG LN
20/02/2024 10:55
trường THCS Đinh Lạc công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC CAO NGUYÊN XANH
20/02/2024 10:53
trường THCS Đinh Lạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân của trường THCS Đinh Lạc với 3 gói thầu.
20/02/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa lớp học của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
18/03/2026 08:42
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa lớp học của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 1 gói thầu.
12/03/2026 19:21
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khánh DL
10/09/2025 15:58
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
10/09/2025 15:56
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
10/09/2025 15:53
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trường THCS Đinh Lạc của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:29
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Sửa chữa của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
09/04/2025 14:47
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải TBMT Chi phí Sửa chữa của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 15:49
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch vận động tài trợ năm học 2024-2025 Trường THCS Đinh Lạc của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:22
Bên mời thầu trường THCS Đinh Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÀN CỬA - NỘI THẤT NHÂN HẬU
06/03/2024 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư trường THCS Đinh Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính người không quan tâm tới người xung quanh sẽ gặp nhiều khó khăn nhất trong đời, và gây tổn thương nhiều nhất cho người khác. Chính từ những người này mà bắt nguồn tất cả thất bại của nhân loại. "
Alfred Adler
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh