Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.336.944.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.336.944.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.336.944.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.336.944.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, nghỉ mát cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Đông Hội - Hè 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC TẾ HÙNG VƯƠNG
28/05/2026 16:56
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, nghỉ mát cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Đông Hội - Hè 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:51
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm " Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
08/10/2025 15:37
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm " Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet" năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội với 1 gói thầu.
08/10/2025 15:21
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phần mềm phục vụ hoạt động giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh năm học 2025-2026 tại Trường Trung học cơ sở Đông Hội của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
07/10/2025 16:44
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phần mềm và học liệu chương trình giảng dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
04/10/2025 09:38
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm phục vụ hoạt động giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh năm học 2025-2026 tại Trường Trung học cơ sở Đông Hội của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội với 1 gói thầu.
02/10/2025 16:58
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm và học liệu chương trình giảng dạy Kỹ năng sống của Trường THCS Đông Hội của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội với 1 gói thầu.
01/10/2025 11:06
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú truờng THCS Đông Hội năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kinh doanh thương mại và dịch vụ Tâm Đức
30/09/2025 16:57
Bên mời thầu Trường THCS Đông Hội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú trường THCS Đông Hội năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội với 1 gói thầu.
30/09/2025 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đông Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải là tri thức, mà chính sự học, không phải sự có được, mà quá trình đi đến nơi, mới đem lại niềm vui lớn nhất. "
Carl Friedrich Gauss
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh