Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 87,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.784.019.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.093.049.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 87,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.784.019.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.093.049.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục học sinh và đồng phục thể dục cho Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM NGUYỄN
10/07/2026 11:57
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục học sinh và đồng phục thể dục cho Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:35
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỮ HÀNH ÁNH BÌNH MINH
10/06/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
10/06/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
18/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 2 gói thầu.
10/12/2025 17:48
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống âm thanh sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG SA VIỆT
28/11/2025 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống âm thanh sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
26/11/2025 13:25
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy tính phục vụ cho học sinh học tập của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO PREMIUM ACADEMY
29/09/2025 18:45
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy tính phục vụ cho học sinh học tập tại Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
29/09/2025 18:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Đồng Khởi công bố kết quả gói thầu Tham quan học tập tại Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỮ HÀNH ÁNH BÌNH MINH
03/06/2025 14:52
Trường THCS Đồng Khởi đăng tải KHLCNT Tham quan học tập tại Nha Trang với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:49
Trường THCS Đồng Khởi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
11/10/2024 19:31
Trường THCS Đồng Khởi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
11/10/2024 19:29
Trường THCS Đồng Khởi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức triển khai các môn học và thuê máy tính phục vụ cho học sinh học tập tại Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm học 2024-2025 với 6 gói thầu.
11/10/2024 19:27
Trường THCS Đồng Khởi đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ với 1 gói thầu.
08/10/2024 18:42
Trường THCS Đồng Khởi đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
18/09/2024 10:45
Trường THCS Đồng Khởi công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
28/08/2024 16:57
Trường THCS Đồng Khởi công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
28/08/2024 16:54
Trường THCS Đồng Khởi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
28/08/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục học sinh và đồng phục thể dục cho Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM NGUYỄN
10/07/2026 11:57
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục học sinh và đồng phục thể dục cho Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:35
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỮ HÀNH ÁNH BÌNH MINH
10/06/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
10/06/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C
18/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 2 gói thầu.
10/12/2025 17:48
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống âm thanh sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG SA VIỆT
28/11/2025 15:05
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống âm thanh sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
26/11/2025 13:25
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy tính phục vụ cho học sinh học tập của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO PREMIUM ACADEMY
29/09/2025 18:45
Bên mời thầu Trường THCS Đồng Khởi đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy tính phục vụ cho học sinh học tập tại Trường Trung học cơ sở Đồng Khởi năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi với 1 gói thầu.
29/09/2025 18:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Đồng Khởi là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy sống làm người can đảm; và nếu số phận đầy thù địch, hãy đối mặt những cú đánh của nó với trái tim can trường. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh