Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.425.768.130 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.425.748.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.425.768.130 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.425.748.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
09/03/2026 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/03/2026 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM cho học sinh Trường THCS Dương Xá năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ PHƯƠNG IED QUỐC TẾ
18/09/2025 10:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy STEM cho học sinh Trường THCS Dương Xá năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sáng tạo nghệ thuật Creartkids
09/09/2025 11:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/09/2025 11:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/09/2025 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
05/09/2025 18:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
05/09/2025 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Dương Xá năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5SPRO
05/09/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ công bố kết quả gói thầu Mua sắm ốp gỗ phòng hội đồng cho trường THCS Dương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Lê Thị Tám
07/12/2022 15:47
TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đăng tải KHLCNT Mua sắm ốp gỗ phòng hội đồng cho trường THCS Dương Xá với 1 gói thầu.
01/12/2022 17:26
TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ công bố kết quả gói thầu Mua sắm biểu bảng Trường THCS Dương Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh thương mại dịch vụ Thuận Phát
30/11/2022 15:14
TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng cho Trường THCS Dương Xá với 1 gói thầu.
24/11/2022 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
09/03/2026 16:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập ngoại khóa, trải nghiệm cho học sinh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/03/2026 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy STEM cho học sinh Trường THCS Dương Xá năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ PHƯƠNG IED QUỐC TẾ
18/09/2025 10:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy STEM cho học sinh Trường THCS Dương Xá năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sáng tạo nghệ thuật Creartkids
09/09/2025 11:29
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/09/2025 11:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm, chương trình giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
09/09/2025 11:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
05/09/2025 18:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống học sinh tại Trường THCS Dương Xá năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ với 1 gói thầu.
05/09/2025 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú Trường THCS Dương Xá năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5SPRO
05/09/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS DƯƠNG XÁ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường tìm chân lý ở đâu xa, tự trong tâm yên tĩnh. Hỏi lòng, mây bay qua mấy núi, nước chảy qua mấy sông, hay tâm lay động giữa biển đời chao đảo? Sắc sắc không không, lòng mênh mông không bờ bến, cũng ở tại tâm này. "
Sưu tầm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh