Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.066.579.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.066.579.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.066.579.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.066.579.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế cửa sổ, điện thắp sáng nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học và một số hạng mục khác trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
23/04/2026 09:14
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế cửa sổ, điện thắp sáng nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học và một số hạng mục khác - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:27
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
25/03/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
20/03/2026 09:12
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh, máy tính để bàn và bàn ghế học sinh Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
29/12/2025 16:42
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh, máy tính để bàn và bàn ghế học sinh Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
29/12/2025 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu PTV05 của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
06/05/2025 13:56
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng tuyên truyền ngoài trời và khu phòng học Bộ môn và biểu bảng phòng Thư viện Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
06/05/2025 13:52
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu PTV04 của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
22/04/2025 08:49
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mới cửa đi, cửa sổ khu nhà Hiệu bộ - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Gia Lương công bố kết quả gói thầu PTV05.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
06/05/2025 13:56
Trường THCS Gia Lương đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng tuyên truyền ngoài trời và khu phòng học Bộ môn và biểu bảng phòng Thư viện Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
06/05/2025 13:52
Trường THCS Gia Lương công bố kết quả gói thầu PTV04.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
22/04/2025 08:49
Trường THCS Gia Lương đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mới cửa đi, cửa sổ khu nhà Hiệu bộ - Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:46
Trường THCS Gia Lương công bố kết quả gói thầu PTV03.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
21/04/2025 14:43
Trường THCS Gia Lương đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp nhựa trong phòng; phòng Hiệu trưởng, phó Hiệu trưởng và Hội đồng sư phạm Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:41
Trường THCS Gia Lương công bố kết quả gói thầu PTV02.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
02/04/2025 08:59
Trường THCS Gia Lương đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che khu thể dục và bồn cây sân trường với 1 gói thầu.
02/04/2025 08:56
Trường THCS Gia Lương công bố kết quả gói thầu PTV01.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
01/04/2025 15:18
Trường THCS Gia Lương đăng tải KHLCNT Mua bán điều hòa, sửa chữa điện, sơn trần phòng HĐSP, Hiệu trưởng, Phó Hiệu trưởng - trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế cửa sổ, điện thắp sáng nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học và một số hạng mục khác trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
23/04/2026 09:14
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế cửa sổ, điện thắp sáng nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học và một số hạng mục khác - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:27
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
25/03/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
20/03/2026 09:12
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh, máy tính để bàn và bàn ghế học sinh Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
29/12/2025 16:42
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh, máy tính để bàn và bàn ghế học sinh Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
29/12/2025 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu PTV05 của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
06/05/2025 13:56
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng tuyên truyền ngoài trời và khu phòng học Bộ môn và biểu bảng phòng Thư viện Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
06/05/2025 13:52
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải kết quả gói thầu PTV04 của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
22/04/2025 08:49
Bên mời thầu Trường THCS Gia Lương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mới cửa đi, cửa sổ khu nhà Hiệu bộ - Trường THCS Gia Lương của chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Gia Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn không phải là vị anh hùng trong câu chuyện của chính mình, thì bạn đã nhầm điểm cốt lõi của việc làm người rồi. "
Steve Maraboli
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh