Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.954.291.033 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.953.619.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.954.291.033 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.953.619.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy lọc không khí trong lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:04
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa, cải tạo lại phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTPT XÂY DỰNG HỒ GIA
17/08/2026 17:25
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, cải tạo phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:21
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, cải tạo phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
15/08/2026 21:28
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 4 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
09/05/2026 23:52
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 4 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
09/05/2026 23:10
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
20/01/2026 21:23
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
14/01/2026 15:17
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
21/12/2025 21:24
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 1 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
08/12/2025 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Giảng Võ công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN HOA SỮA
02/04/2025 17:50
Trường THCS Giảng Võ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:48
Trường THCS Giảng Võ công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Lắp đặt mới hệ thống điều hòa và bảo dưỡng các điều hòa hiện trạng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Phạm Thi Thu
17/12/2023 12:55
Trường THCS Giảng Võ công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Lắp đặt mới hệ thống điều hòa và bảo dưỡng các điều hòa hiện trạng với 2 nhà thầu tham gia.
02/12/2023 17:06
Trường THCS Giảng Võ đăng tải TBMT Gói số 01: Lắp đặt mới hệ thống điều hòa và bảo dưỡng các điều hòa hiện trạng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 14:56
Trường THCS Giảng Võ đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điều hòa trường THCS Giảng Võ - Hà Nội với 3 gói thầu.
26/11/2023 22:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy lọc không khí trong lớp học của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:04
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa, cải tạo lại phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTPT XÂY DỰNG HỒ GIA
17/08/2026 17:25
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, cải tạo phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:21
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, cải tạo phòng học trường THCS Giảng Võ của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
15/08/2026 21:28
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 4 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
09/05/2026 23:52
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 4 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
09/05/2026 23:10
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
20/01/2026 21:23
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
14/01/2026 15:17
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ với 1 gói thầu.
21/12/2025 21:24
Bên mời thầu Trường THCS Giảng Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng lớp học số Google giai đoạn 1 của chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ FERMAT
08/12/2025 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Giảng Võ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một quy luật thần bí và tuyệt vời của tự nhiên rằng ba điều chúng ta khao khát nhất trong đời – hạnh phúc, tự do và sự bình an của tâm hồn – luôn luôn có thể đạt được bằng cách trao chúng cho người khác. "
Peyton Conway March
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh