Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.206.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.184.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.206.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.184.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG & KIẾN TRÚC BẢO LINH
07/07/2026 10:27
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 2 gói thầu.
07/07/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 2 gói thầu.
06/07/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
14/11/2025 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
08/11/2025 09:51
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 1 gói thầu.
22/10/2025 17:38
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 1 gói thầu.
06/10/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC NHẬT HUY
17/12/2024 14:55
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới máy tính xách tay, máy tính để bàn; nâng cấp, sửa chữa máy vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SAO VIỆT HUẾ
10/12/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hà Thế Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm mới máy tính xách tay, máy tính để bàn; nâng cấp, sửa chữa máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SAO VIỆT HUẾ
10/12/2024 08:56
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm mới máy tính xách tay, máy tính để bàn; nâng cấp, sửa chữa máy vi tính với 1 gói thầu.
06/12/2024 08:42
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa với 1 gói thầu.
13/11/2024 12:53
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh, màn hình Led phục vụ dạy và học với 4 gói thầu.
12/07/2024 14:52
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa với 1 gói thầu.
04/12/2023 14:51
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa với 1 gói thầu.
04/12/2023 08:04
Trường THCS Hà Thế Hạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của trường THCS Hà Thế Hạnh với 1 gói thầu.
12/12/2022 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG & KIẾN TRÚC BẢO LINH
07/07/2026 10:27
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 2 gói thầu.
07/07/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 2 gói thầu.
06/07/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
14/11/2025 15:31
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
08/11/2025 09:51
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 1 gói thầu.
22/10/2025 17:38
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh với 1 gói thầu.
06/10/2025 08:44
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa của Trường THCS Hà Thế Hạnh của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC NHẬT HUY
17/12/2024 14:55
Bên mời thầu Trường THCS Hà Thế Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới máy tính xách tay, máy tính để bàn; nâng cấp, sửa chữa máy vi tính của chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SAO VIỆT HUẾ
10/12/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hà Thế Hạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Việc lập mục tiêu có sức mạnh bởi nó tạo ra sự tập trung. Nó mài sắc giấc mơ. Nó cho ta khả năng để chú trọng vào đúng hành động ta cần để đạt được mọi thứ ta khao khát trong đời. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh