Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.368.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.327.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.368.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.327.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo bàn thực hành phòng bộ môn Khoa học tự nhiên 2 của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
14/07/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, cải tạo bàn thực hành phòng học bộ môn Khoa học tự nhiên 2 Trường Trung học cơ sở Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống điều hòa phòng bộ môn, tivi, tủ tài liệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
29/05/2026 10:50
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống điều hòa phòng bộ môn, tivi, tủ tài liệu của Trường THCS Hoàng Diệu năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
29/05/2026 10:45
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội trại “ Hào khí Việt Nam” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BAY VÀ DU LỊCH BIỂN TÂN CẢNG
16/03/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội trại “ Hào khí Việt Nam” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
16/03/2026 11:27
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Tổ chức ngày hội “STEM - TALENT - Kết nối tương lai chào mừng 96 năm ngày Thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/1930 - 03/02/2026) và mừng xuân Bính ngọ 2026” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA
12/01/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức ngày hội “STEM – TALENT – Kết nối tương lai chào mừng 96 năm ngày Thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/1930 - 03/02/2026) và mừng xuân Bính ngọ 2026” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
12/01/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 14:57
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hoàng Diệu công bố kết quả gói thầu Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 14:57
Trường THCS Hoàng Diệu đăng tải KHLCNT Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:12
Trường THCS Hoàng Diệu công bố kết quả gói thầu Trang bị bàn ghế hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
08/04/2025 14:20
Trường THCS Hoàng Diệu đăng tải KHLCNT Trang bị bàn ghế hội trường của Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
24/03/2025 15:12
Trường THCS Hoàng Diệu công bố kết quả gói thầu Tổ chức hội trại “ 50 năm – hành trình khát vọng”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BAY VÀ DU LỊCH BIỂN TÂN CẢNG
17/03/2025 09:26
Trường THCS Hoàng Diệu đăng tải KHLCNT Tổ chức hội trại “ 50 năm – hành trình khát vọng” với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:24
Trường THCS Hoàng Diệu công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức chương trình “Lễ hội mùa xuân”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA EVENTS
08/01/2025 15:49
Trường THCS Hoàng Diệu đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức chương trình “Lễ hội mùa xuân” với 1 gói thầu.
08/01/2025 15:46
Trường THCS Hoàng Diệu công bố kết quả gói thầu Trang bị camera vật thể và bàn ghế hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHA KHANH
28/08/2024 10:06
Trường THCS Hoàng Diệu đăng tải KHLCNT Trang bị camera vật thể và thay thế bàn ghế hội trường năm 2024 của Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
19/08/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo bàn thực hành phòng bộ môn Khoa học tự nhiên 2 của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
14/07/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, cải tạo bàn thực hành phòng học bộ môn Khoa học tự nhiên 2 Trường Trung học cơ sở Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
13/07/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống điều hòa phòng bộ môn, tivi, tủ tài liệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
29/05/2026 10:50
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống điều hòa phòng bộ môn, tivi, tủ tài liệu của Trường THCS Hoàng Diệu năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
29/05/2026 10:45
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội trại “ Hào khí Việt Nam” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BAY VÀ DU LỊCH BIỂN TÂN CẢNG
16/03/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội trại “ Hào khí Việt Nam” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
16/03/2026 11:27
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Tổ chức ngày hội “STEM - TALENT - Kết nối tương lai chào mừng 96 năm ngày Thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/1930 - 03/02/2026) và mừng xuân Bính ngọ 2026” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA
12/01/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Tổ chức ngày hội “STEM – TALENT – Kết nối tương lai chào mừng 96 năm ngày Thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/1930 - 03/02/2026) và mừng xuân Bính ngọ 2026” của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
12/01/2026 09:07
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
16/05/2025 14:57
Bên mời thầu Trường THCS Hoàng Diệu đã đăng tải KHLCNT Xây sân khấu ngoài trời, chống thấm tường khu hiệu bộ trường THCS Hoàng Diệu của chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Hoàng Diệu là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một nhóm người trở thành một đội ngũ khi mỗi thành viên đủ chắc chắn về bản thân mình và sự cống hiến của mình trong nhóm để có thể khen ngợi những kỹ năng của người khác. "
Norman Shidle
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh