Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.048.916.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.043.236.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.048.916.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.043.236.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại Tâm Bảo Anh
19/04/2025 08:35
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
19/04/2025 08:33
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 2 phòng, sân khấu, nhà xe và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) Trường THCS Kim Anh, huyện Kim Thành của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với 2 gói thầu.
19/04/2025 08:21
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
17/04/2025 16:45
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát + lập hồ sơ thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
17/04/2025 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 2 phòng, sân khấu, nhà xe và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) trường THCS Kim Anh, huyện Kim Thành của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với 2 gói thầu.
17/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
16/11/2024 21:28
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 17:07
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:18
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại Tâm Bảo Anh
19/04/2025 08:35
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
19/04/2025 08:33
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
17/04/2025 16:45
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát + lập hồ sơ thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
17/04/2025 16:39
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:18
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:16
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG
30/10/2024 11:14
Trường THCS Kim Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại Tâm Bảo Anh
19/04/2025 08:35
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
19/04/2025 08:33
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 2 phòng, sân khấu, nhà xe và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) Trường THCS Kim Anh, huyện Kim Thành của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với 2 gói thầu.
19/04/2025 08:21
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
17/04/2025 16:45
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát + lập hồ sơ thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
17/04/2025 16:39
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 2 phòng, sân khấu, nhà xe và các hạng mục phụ trợ thiệt hại sau bão Yagi (Cơn bão số 3 năm 2024) trường THCS Kim Anh, huyện Kim Thành của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với 2 gói thầu.
17/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
16/11/2024 21:28
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 17:07
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:18
Bên mời thầu Trường THCS Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công của chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
30/10/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Kim Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng nói với tôi bạn làm ra nó tốt như thế nào; hãy nói với tôi nó đem lại điều gì tốt cho tôi khi tôi dùng nó. "
Leo Burnett
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh