Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.602.432.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.438.526.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.602.432.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.438.526.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THIẾT BỊ PHÚ ĐĂNG
18/12/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIA KHANG
08/12/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 1 gói thầu.
05/12/2025 19:13
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2025 10:58
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch vụ Dragon & Phoenix
02/12/2025 20:06
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 2 gói thầu.
02/12/2025 20:03
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh căn tin trường học Lạc Hồng
07/10/2025 16:44
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2025 18:45
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng. của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 2 gói thầu.
25/09/2025 17:36
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn năm 2025-2026 cho trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Thực phẩm HIKARI
29/08/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Lạc Hồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
04/12/2024 15:43
Trường THCS Lạc Hồng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 11:16
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 15:58
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tại trường Trung học cơ sở Lạc Hồng với 1 gói thầu.
18/11/2024 15:24
Trường THCS Lạc Hồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
07/11/2024 15:31
Trường THCS Lạc Hồng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 11:03
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 14:29
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 với 3 gói thầu.
25/10/2024 14:06
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 10:20
Trường THCS Lạc Hồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học cho trường Trung học cơ sở Lạc Hồng năm 2024 với 3 gói thầu.
24/10/2024 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THIẾT BỊ PHÚ ĐĂNG
18/12/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIA KHANG
08/12/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 1 gói thầu.
05/12/2025 19:13
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2025 10:58
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch vụ Dragon & Phoenix
02/12/2025 20:06
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị Trường Trung học cơ sở Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 2 gói thầu.
02/12/2025 20:03
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh căn tin trường học Lạc Hồng
07/10/2025 16:44
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2025 18:45
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin trường THCS Lạc Hồng. của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng với 2 gói thầu.
25/09/2025 17:36
Bên mời thầu Trường THCS Lạc Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn năm 2025-2026 cho trường THCS Lạc Hồng của chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Thực phẩm HIKARI
29/08/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lạc Hồng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn chỉ phải giải quyết hai vấn đề khi lên mặt trăng: đầu tiên, làm sao để tới đó; và thứ hai, làm sao để quay lại. Chìa khóa sẽ không rời đi cho tới khi nào bạn giải quyết xong cả hai vấn đề này. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh