Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.602.958.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.590.586.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.602.958.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.590.586.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hoà không khí tại các phòng lớp học khối 6, 7 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ, ĐIỆN LẠNH TUYẾN DŨNG
01/04/2026 22:27
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, sửa chữa CSVC năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 7 gói thầu.
18/03/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh, giáo viên Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
20/08/2025 09:23
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NGÂN
20/01/2025 12:42
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
20/01/2025 09:35
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẢI HƯNG VN
28/11/2024 15:04
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 08:20
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH
02/11/2024 09:13
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT
02/11/2024 09:04
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NGÂN
20/01/2025 12:42
Trường THCS Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
20/01/2025 09:35
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH
02/11/2024 09:13
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT
02/11/2024 09:04
Trường THCS Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:59
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu "Lắp đặt bạt cuốn che nắng mưa các lớp học cho Trường THCS Lê Hồng Phong".
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Dinh
22/08/2024 19:58
Trường THCS Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT "Lắp đặt bạt cuốn che nắng mưa các lớp học cho Trường THCS Lê Hồng Phong" với 1 gói thầu.
19/08/2024 15:40
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC
03/07/2023 14:08
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải thông báo mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG
03/07/2023 14:05
Trường THCS Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC TRÍ
03/07/2023 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hoà không khí tại các phòng lớp học khối 6, 7 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ, ĐIỆN LẠNH TUYẾN DŨNG
01/04/2026 22:27
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, sửa chữa CSVC năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 7 gói thầu.
18/03/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh, giáo viên Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
20/08/2025 09:23
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NGÂN
20/01/2025 12:42
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng bộ môn Trường THCS Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
20/01/2025 09:35
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẢI HƯNG VN
28/11/2024 15:04
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm hàng hóa Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 08:20
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH
02/11/2024 09:13
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT
02/11/2024 09:04
Bên mời thầu Trường THCS Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất cho Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong của chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
02/11/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Hồng Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu ban đầu không hoàn mỹ, chỉ khi đặt hai người gần bên nhau mới biến tình yêu trở nên hoàn mỹ. "
Nguyệt Hạ Điệp Ảnh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh