Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.289.361.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.286.016.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.289.361.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.286.016.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các hạng mục cơ sở vật chất của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
17/08/2026 07:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hạng mục cơ sở vật chất của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:51
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Đình Mạnh
28/07/2026 09:38
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Mua và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:40
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 04 phòng học 6A3, 6A4,6A5, 7A2 và lát gạch hiên tầng 1 khu dãy lớp học hai tầng và lát gạch sân trước khu các phòng học bộ môn của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
07/07/2026 08:56
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 04 phòng học 6A3, 6A4,6A5, 7A2 và lát gạch hiên tầng 1 khu dãy lớp học hai tầng và lát gạch sân trước khu các phòng học bộ môn của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Lát gạch vỉa hè khu vực Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
21/04/2026 08:59
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Lát gạch vỉa hè khu vực Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớp học 6A1, 6A2 và quét vôi ve các khu vực của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
08/12/2025 16:52
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớp học 6A1, 6A2 và quét vôi ve các khu vực của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Lê Quý Đôn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG YÊN SƠN
01/07/2025 18:30
Trường THCS Lê Quý Đôn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
04/06/2025 07:26
Trường THCS Lê Quý Đôn đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà kho Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:40
Trường THCS Lê Quý Đôn công bố kết quả gói thầu Mua ghế và sửa chữa bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Đình Mạnh
13/05/2025 07:19
Trường THCS Lê Quý Đôn đăng tải KHLCNT Mua ghế và sửa chữa bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
09/05/2025 17:36
Trường THCS Lê Quý Đôn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớp học 7A3, 7A4 khu lớp học 2 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
22/04/2025 10:06
Trường THCS Lê Quý Đôn đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớp học 7A3, 7A4 khu nhà lớp học 2 tầng với 1 gói thầu.
22/04/2025 09:56
Trường THCS Lê Quý Đôn công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Đình Mạnh
18/04/2025 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các hạng mục cơ sở vật chất của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
17/08/2026 07:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hạng mục cơ sở vật chất của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:51
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Đình Mạnh
28/07/2026 09:38
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Mua và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:40
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 04 phòng học 6A3, 6A4,6A5, 7A2 và lát gạch hiên tầng 1 khu dãy lớp học hai tầng và lát gạch sân trước khu các phòng học bộ môn của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
07/07/2026 08:56
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 04 phòng học 6A3, 6A4,6A5, 7A2 và lát gạch hiên tầng 1 khu dãy lớp học hai tầng và lát gạch sân trước khu các phòng học bộ môn của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Lát gạch vỉa hè khu vực Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
21/04/2026 08:59
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Lát gạch vỉa hè khu vực Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớp học 6A1, 6A2 và quét vôi ve các khu vực của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
08/12/2025 16:52
Bên mời thầu Trường THCS Lê Quý Đôn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớp học 6A1, 6A2 và quét vôi ve các khu vực của Trường THCS Lê Quý Đôn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Quý Đôn là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tin tưởng vào những ước mơ, vì bên trong chúng ẩn chứa cánh cổng vào cõi vĩnh hằng. "
Kahil Gibran
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh