Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 979.691.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 945.566.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 979.691.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 945.566.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng tường lưới B40 phía Tây + Nam, gia công lắp đặt khung bảo vệ + cửa cầu thang 3 khối nhà và chống nóng nhà bảo vệ Trường Trung học cơ sở Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
24/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng tường lưới B40 phía Tây + Nam, gia công lắp đặt khung bảo vệ + cửa cầu thang 3 khối nhà và chống nóng nhà bảo vệ Trường Trung học cơ sở Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội trại truyền thống “ Tiến Bước Lên Đoàn” của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA
21/03/2026 09:38
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội trại truyền thống “Tiến bước lên Đoàn” của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
21/03/2026 09:36
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT VĨNH KHANG
04/04/2025 15:57
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:47
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị tivi hội trường, tủ hút mùi và tủ hóa chất và giá đựng dụng cụ phòng bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
31/03/2025 17:05
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm năm 2025 của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:57
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội trại truyền thống 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA EVENTS
12/03/2025 08:47
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội trại truyền thống “Tiến bước lên Đoàn” Chào mừng kỷ niệm 94 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931 - 26/3/2025) và kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng thành phố Đà Nẵng (26/3/1975 – 26/3/2025) của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm công bố kết quả gói thầu Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT VĨNH KHANG
04/04/2025 15:57
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đăng tải KHLCNT Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:47
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm công bố kết quả gói thầu Trang bị tivi hội trường, tủ hút mùi và tủ hóa chất và giá đựng dụng cụ phòng bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
31/03/2025 17:05
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đăng tải KHLCNT Mua sắm năm 2025 của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:57
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội trại truyền thống 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA EVENTS
12/03/2025 08:47
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm công bố kết quả gói thầu Mua màn hình Led, bảng khẩu hiệu chữ nổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỆT PHÚ
17/10/2024 14:28
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đăng tải KHLCNT Màn hình Led, bảng khẩu hiệu chữ nổi với 1 gói thầu.
17/10/2024 14:23
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm công bố kết quả gói thầu Mua vở phát thưởng cho học sinh cuối năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUÂN PHÚ ÂN
22/05/2024 10:10
Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đăng tải KHLCNT Mua vở phát thưởng cho học sinh cuối năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
22/05/2024 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng tường lưới B40 phía Tây + Nam, gia công lắp đặt khung bảo vệ + cửa cầu thang 3 khối nhà và chống nóng nhà bảo vệ Trường Trung học cơ sở Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU HẠNH PHÁT
24/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng tường lưới B40 phía Tây + Nam, gia công lắp đặt khung bảo vệ + cửa cầu thang 3 khối nhà và chống nóng nhà bảo vệ Trường Trung học cơ sở Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:59
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội trại truyền thống “ Tiến Bước Lên Đoàn” của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA
21/03/2026 09:38
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội trại truyền thống “Tiến bước lên Đoàn” của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
21/03/2026 09:36
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT VĨNH KHANG
04/04/2025 15:57
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Trang bị mái che bạt xếp kéo trên sân trường của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:47
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị tivi hội trường, tủ hút mùi và tủ hóa chất và giá đựng dụng cụ phòng bộ môn của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
31/03/2025 17:05
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm năm 2025 của Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:57
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội trại truyền thống 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ALANSEA EVENTS
12/03/2025 08:47
Bên mời thầu Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội trại truyền thống “Tiến bước lên Đoàn” Chào mừng kỷ niệm 94 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931 - 26/3/2025) và kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng thành phố Đà Nẵng (26/3/1975 – 26/3/2025) của chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm với 1 gói thầu.
12/03/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Thị Hồng Gấm là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai và chẳng có gì có thể giải thoát cho bạn. Chỉ có sự hiểu biết của chính bạn mới giải thoát cho bạn mà thôi. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh