Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.767.906.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.760.661.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.767.906.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.760.661.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG DUNG
25/05/2026 14:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2026 16:05
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
28/04/2026 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả đấu thầu gói thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/04/2026 16:09
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trường THCS Lê Tư Thành, xã Thần Khê của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với 5 gói thầu.
28/04/2026 16:06
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Sửa chữa hệ thống cửa ra vào, cửa số phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ trường THCS Lê Tư Thành của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN HƯNG
16/05/2025 10:13
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Lê Tư Thành xã Đông Đô (Hạng mục: Sửa chữa hệ thống cửa ra vào, cửa sổ phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ).
16/05/2025 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Trường THCS Lê Tư Thành xã Đông Đô (Hạng mục: Sửa chữa hệ thống của ra vào, cửa sổ phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ) của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:09
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo mái tôn lán xe của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
06/12/2024 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Lê Tư Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Sửa chữa hệ thống cửa ra vào, cửa số phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN HƯNG
16/05/2025 10:13
Trường THCS Lê Tư Thành công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo mái tôn lán xe.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
06/12/2024 08:27
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo mái tôn lán xe với 1 gói thầu.
02/12/2024 16:08
Trường THCS Lê Tư Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm phòng âm nhạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
18/11/2024 15:10
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm phòng âm nhạc với 1 gói thầu.
18/11/2024 15:05
Trường THCS Lê Tư Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
15/11/2024 11:00
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm Camera với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:58
Trường THCS Lê Tư Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn, ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
15/11/2024 10:50
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm Bàn, ghế với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG DUNG
25/05/2026 14:37
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2026 16:05
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
28/04/2026 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả đấu thầu gói thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/04/2026 16:09
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trường THCS Lê Tư Thành, xã Thần Khê của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với 5 gói thầu.
28/04/2026 16:06
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Sửa chữa hệ thống cửa ra vào, cửa số phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ trường THCS Lê Tư Thành của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN HƯNG
16/05/2025 10:13
Trường THCS Lê Tư Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS Lê Tư Thành xã Đông Đô (Hạng mục: Sửa chữa hệ thống cửa ra vào, cửa sổ phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ).
16/05/2025 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Trường THCS Lê Tư Thành xã Đông Đô (Hạng mục: Sửa chữa hệ thống của ra vào, cửa sổ phòng học và lợp mái tôn chống nóng khu hiệu bộ) của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:09
Bên mời thầu Trường THCS Lê Tư Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo mái tôn lán xe của chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
06/12/2024 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Lê Tư Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn sẽ không bao giờ đi được đến hết đường nếu bạn dừng chân để ném đá vào mọi con chó sủa. "
Winston Churchill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh