Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 525.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 525.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 525.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 525.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn lán xe của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và đồ chơi HANACO
20/10/2025 15:12
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn lán xe của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần với 1 gói thầu.
20/10/2025 15:07
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải KHLCNT Chỉ định thầu rút gọn của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần với 1 gói thầu.
20/10/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện mái tôn lán xe Trường Trung học cơ sở Liêm Cầm của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và đồ chơi HANACO
16/10/2025 15:04
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện mái tôn lán xe Trường trung học cơ sở Liêm Cầm của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Hoàn thiện mái tôn lán xe năm học 2025- 2026 Trường THCS Liêm Cần của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS)
30/09/2025 18:10
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu hoàn thiện mái tôn lán xe năm học 2025- 2026 Trường THCS Liêm Cần của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần với 1 gói thầu.
30/09/2025 18:08
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị bàn ghế học sinh năm 2025-2026 Trường THCS Liêm Cần của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và đồ chơi HANACO
25/09/2025 13:03
Bên mời thầu Trường THCS Liêm Cần đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu mua sắm thiết bị bàn ghế học sinh năm học 2025-2026 Trường THCS Liêm Cần của chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần với 1 gói thầu.
25/09/2025 12:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Liêm Cần là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ưu việt có thể đạt được khi bạn mạo hiểm nhiều hơn người ta nghĩ là an toàn, yêu nhiều hơn người ta nghĩ là thông minh, mơ ước nhiều hơn người ta nghĩ là thực tế, và mong chờ nhiều hơn người ta nghĩ là có thể. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh