Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.961.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.566.207.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.961.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.566.207.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NGÂN ĐỨC TV
10/06/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
21/04/2026 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 23 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
16/05/2025 12:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua 23 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 30 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
20/01/2025 12:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua 30 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
20/01/2025 12:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Lý - công nghệ, Hoá - sinh và phòng học ngoại ngữ cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trung Tâm Thương Mại Dịch Vụ và Công Nghệ Thông Tin Hưng Thịnh
28/12/2024 10:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP công bố kết quả gói thầu Mua 23 bộ bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
16/05/2025 12:24
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP công bố kết quả gói thầu Mua 30 bộ bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
20/01/2025 12:48
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:48
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:11
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đăng tải KHLCNT Dự toán chi tiết kinh phí mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Lý - công nghệ, Hoá - sinh và phòng học ngoại ngữ cho trường THCS Long Hiệp với 2 gói thầu.
27/11/2024 11:27
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NGÂN ĐỨC TV
24/06/2024 15:21
TRƯỜNG THCS LONG HIỆP công bố kết quả gói thầu Mua 35 bộ bàn ghế học sinh và 3 bộ bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
21/03/2024 07:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NGÂN ĐỨC TV
10/06/2026 08:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, cổng và hàng rào trước cửa trường, lát gạch hành lang dãy phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
21/04/2026 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 23 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
16/05/2025 12:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua 23 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:32
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 30 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC BÌNH
20/01/2025 12:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua 30 bộ bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
20/01/2025 12:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn Lý - công nghệ, Hoá - sinh và phòng học ngoại ngữ cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trung Tâm Thương Mại Dịch Vụ và Công Nghệ Thông Tin Hưng Thịnh
28/12/2024 10:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS LONG HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho trường THCS Long Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS LONG HIỆP là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nhanh chóng nắm bắt lấy ước mơ, vì nếu ước mơ lụi tàn thì cuộc sống sẽ như là một con chim gãy cánh không còn bay được. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh