Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.607.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.154.318.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.607.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.154.318.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP TÂN HƯNG
28/05/2026 17:12
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
28/05/2026 17:08
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
28/05/2026 17:06
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trung học cơ sở Lý Nam Đế của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế với 3 gói thầu.
28/05/2026 17:02
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG MINH
26/05/2026 22:55
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
26/05/2026 22:52
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế với 3 gói thầu.
26/05/2026 22:48
TRường THCS Lý Nam Đế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế.
26/05/2026 22:22
TRường THCS Lý Nam Đế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế.
26/05/2026 22:22
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
18/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRường THCS Lý Nam Đế công bố kết quả gói thầu Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
18/12/2024 16:36
TRường THCS Lý Nam Đế đăng tải KHLCNT Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:34
TRường THCS Lý Nam Đế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Tiến
18/12/2024 16:24
TRường THCS Lý Nam Đế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng học bao gồm: Màn hình 75 inch, bút trình chiếu, bộ chuột phím, bộ điều khiển trung tâm, bộ micro, camera vật thể, loa, màn hình 20 inch, tủ rack, ổ cắm, giá treo, bộ tăng âm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
22/07/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP TÂN HƯNG
28/05/2026 17:12
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
28/05/2026 17:08
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
28/05/2026 17:06
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trung học cơ sở Lý Nam Đế của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế với 3 gói thầu.
28/05/2026 17:02
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG MINH
26/05/2026 22:55
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
26/05/2026 22:52
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế với 3 gói thầu.
26/05/2026 22:48
TRường THCS Lý Nam Đế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế.
26/05/2026 22:22
TRường THCS Lý Nam Đế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Trung học cơ sở Lý Nam Đế.
26/05/2026 22:22
Bên mời thầu TRường THCS Lý Nam Đế đã đăng tải kết quả gói thầu Module Led P10, bộ nguồn, card truyền tín hiệu và phụ kiện lắp đặt của chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ tổng hợp T&G
18/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRường THCS Lý Nam Đế là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có gì quý hơn độc lập, tự do! "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh