Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.686.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.595.227.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.686.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.595.227.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Cộng Hoà
12/06/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
12/06/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
12/06/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Minh Hòa, phường Nguyễn Đại Năng của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa với 4 gói thầu.
12/06/2026 15:06
Trường THCS Minh Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Thái Thịnh, phường Nguyễn Đại Năng.
12/06/2026 14:14
Trường THCS Minh Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Minh Hòa, phường Nguyễn Đại Năng.
12/06/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh hoanh Hoàng Phú Đào
25/05/2026 09:35
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các nhà vệ sinh học sinh khu B, giáo viên trường trung học cơ sở Minh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa với 1 gói thầu.
25/05/2026 09:30
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Thuận Phát
24/04/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KINH MÔN
24/04/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh, trường THCS Minh Hòa thị xã Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THẮNG
08/07/2024 20:54
Trường THCS Minh Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh, trường THCS Minh Hòa thị xã Kinh Môn với 1 gói thầu.
28/06/2024 20:37
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
29/03/2024 14:47
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Số 02: thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH HIỀN
29/03/2024 14:45
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
22/05/2023 15:51
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
20/05/2023 14:10
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
20/05/2023 14:08
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và đăng tải thông báo mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN THÀNH
20/05/2023 14:05
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT
12/05/2023 21:12
Trường THCS Minh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
12/05/2023 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Cộng Hoà
12/06/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
12/06/2026 15:09
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
12/06/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Minh Hòa, phường Nguyễn Đại Năng của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa với 4 gói thầu.
12/06/2026 15:06
Trường THCS Minh Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Thái Thịnh, phường Nguyễn Đại Năng.
12/06/2026 14:14
Trường THCS Minh Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường THCS Minh Hòa, phường Nguyễn Đại Năng.
12/06/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh hoanh Hoàng Phú Đào
25/05/2026 09:35
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các nhà vệ sinh học sinh khu B, giáo viên trường trung học cơ sở Minh Hòa của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa với 1 gói thầu.
25/05/2026 09:30
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Thuận Phát
24/04/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Minh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KINH MÔN
24/04/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Minh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những giá trị bên ngoài rồi sẽ biến mất; những giá trị sâu bên trong vẫn luôn như vậy, ngày hôm qua, ngày hôm nay, và mãi mãi. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh