Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.270.830.441 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.259.144.579 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.270.830.441 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.259.144.579 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 23:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
29/08/2026 20:26
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
29/08/2026 20:22
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải với 5 gói thầu.
29/08/2026 20:14
Trường THCS Nam Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả.
29/08/2026 19:19
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công tu TNHH tư vấn xây dựng 119
25/08/2026 14:38
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HÂN QN
25/08/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 11/12
25/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG SƠN
24/08/2026 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ
24/08/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nam Hải công bố KQMT gói thầu Phun chế phẩm diệt côn trùng ( ruồi, muỗi,...) phòng bệnh của trường THCS Nam Hải năm học 2025-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2026 09:28
Trường THCS Nam Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh thương mãi & kỹ thuật TCN
23/12/2024 21:25
Trường THCS Nam Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện xây dựng công trình “Sửa chữa cửa sổ ngoài lớp học dãy nhà 3 tầng (khu B) trường THCS Nam Hải, thành phố Cẩm Phả” với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:21
Trường THCS Nam Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIANG ĐÔNG NAM
20/12/2024 14:32
Trường THCS Nam Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ
20/12/2024 14:12
Trường THCS Nam Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm (phân tán) thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 cho trường Trung học cơ sở Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XNK TÂN TIẾN
12/12/2024 11:33
Trường THCS Nam Hải đăng tải KHLCNT Mua sắm (phân tán) thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 cho trường Trung học cơ sở Nam Hải với 1 gói thầu.
11/12/2024 15:10
Trường THCS Nam Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 08:38
Trường THCS Nam Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:12
Trường THCS Nam Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 23:42
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
29/08/2026 20:26
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
29/08/2026 20:22
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải với 5 gói thầu.
29/08/2026 20:14
Trường THCS Nam Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả.
29/08/2026 19:19
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công tu TNHH tư vấn xây dựng 119
25/08/2026 14:38
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HÂN QN
25/08/2026 14:34
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 11/12
25/08/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG SƠN
24/08/2026 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Nam Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Nam Hải, phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ
24/08/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nam Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu quy luật đầu tiên của tình bạn là phải vun đắp nó thì quy luật thứ hai là phải độ lượng khi quy luật thứ nhất bị sao nhãng. "
Vontaire
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh